Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu yashingo

Discussion in 'JF Doctor' started by FRANKMIBONO, Mar 7, 2011.

  1. F

    FRANKMIBONO Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WADAU NIN MAUMIVU YA MUDA MREFU YA SHINGO, KUANZIA KWENYE MABEGA MPAKA SEHEMU YA JUU KICHWA KINAPOANZIA.
    sASA KWA MUDA MREFU NIMEMEKUWA NA MAUMIVU HAYO MPAKA HIVI KARIBUNI NILIPTA AJALI YA GARI LTU LILGONGWA KWA NYUMA. MIMI NILIKUWA NIMEKAA KITI CHA NYUMA GARI NDOGO TOYTA MARK II NILIPTA MAUMIVU MAKALI SANA BAADA KICHWA CHANGU KUJIBAMIZA KWENYE 'ROOF' YA GARI NA HASA UPANDE WA KUSHOTO W SHINGO LANGU PAMOJA NA BEGA LA KUSHOTO SASA HIVI LINA MAUMIVU MAKALI KAMA LINAWAKA MOTO.

    NILIENDA HOSPITALI DAKTARI AKNIAMBIA NIACHE TU HAYO MAUMIVU YATISHA YENYEWE BAADA YA KUMLALAMIKIA SANA ALINIANDIKIA NIKAFANYE KIPIMO CHA X-RAY YA SHINGO MAJIBU NI KAMA IFUATAVYO;-

    -C-Spine
    -C-spine allignment loss
    -Disc space reduced
    alinipa pain killer lakini hakuna maendeleo mazuri

    wadau nishaurini
     
  2. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo labda ni hospitali ya serikali, nenda private ukahangaikie afya yako. Sipendi kuwasikia aina ya madaktari ambao mtu hujamaliza kusimulia tatizo yeye tayari keshamaliza kuandika prescription!
     
  3. F

    FRANKMIBONO Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unachosema ni kweli ila huyu daktari ni kati ya wale anoitwa 'physician' wa hospitali kubwa ila siku hiyo alikuwa katika hospitali ya binafsi-tatizo ni kwamba madaktari wa aina wanapoenda katika hospitali za bianfsi wanakuwa na presha kubwa ya muda mchache na watu wengi hivyo kujikuta nazingatia zaid kumaliza idadi ya wagonjwa wengi na hapo kipato kinakuwa kikubwa
     
Loading...