Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu ya Ziwa

Discussion in 'JF Doctor' started by stephot, Jun 8, 2012.

  1. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,035
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Mke wa rafiki yangu anasumbuliwa na ziwa linamuuma upande wa kushoto,maumivu yanakuja nakupotea,alijua inaweza kuwa ni Cancer lakini amefanya vipimo ikaonekana hana tatizo lolote ila wamehisi ana hormonal changes,maumivu yanaanzia kwenye ziwa yana-spread mpaka kwenye mkono na shingo then after awhile yanapotea,hana uvimbe ila she is 43 yrs old,tulikaa mahali na mtu akatueleza kuwa inaweza kuwa ni dalili za Menapouse,kuna mtu yoyote mwenye idea na hili ili nimsaidie mshkaji wangu maana amepoteza amani.
     
  2. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mke wa rafk ako? Then mshkaji? MADOKTA WAMEKUPA JIBU SAHIHI, BT MENOPOZ BADO 43 NI MDOGO SANA.
     
Loading...