Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu ya Ziwa

Discussion in 'JF Doctor' started by stephot, May 21, 2012.

  1. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,010
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Waungwana na wataalamu wa JF nisaidieni hili kwa ajili ya mtu wangu,maumivu ya ziwa la kushoto siku 10 kabla ya siku za hedhi yanasababishwa na nini na dawa yake ni nini?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hiyo ni sign ya kujua kama amekaribia kubrid hii itakusaidia wewe kwenye upangaji wa uzazi usiogope..
     
  3. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Husababishwa na vichocheo vya mwili, hormones. Kama hakuna uvimbe wowote, hakuna chuchu iliyovutwa ndani, ngozi ya titi kuwa Kama ganda la chungwa
    Haina tatizo! Ushauri zaidi Kama una wasiwasi pata kuonwa na mhudumu Wa Afya.
     
Loading...