Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maumivu ya tumbo la chini baada ya tendo la ndoa

Discussion in 'JF Doctor' started by Anne Maria, Aug 5, 2012.

  1. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi karibuni tulikutana kimwili na mpenzi wangu mpya kwa mara ya kwanza..sasa kiukweli nilifurahia sana tendo na kufika kilele mara kadhaa lakini baada ya tendo hilo nikajikuta nimepata maumivu makali sana kwa dakika kadhaa (dk 15) kwenye tumbo la chini kama nataka kuanza siku zangu lakini siku zangu ni bado sana kama wiki mbili mbele na sina ujauzito. na hii hali haijawahi kunitokea hata siku moja huko nyuma.. inaniogopesha nina tatizo gani?, naombeni msaada... nimepima magonjwa ya zinaa nimewambiwa nipo safi.
    Asanteni sana.
     
  2. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Pole sana AM, ni yule mpenzi mpya uliyempata hapa JF baada ya ile post yako ya kutafuta?

    Subiri wataalamu watakuja kukusaidia.
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    yawezekana alikauaoapoa wewe nini? mbona umekimbilia huko?
     
  4. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Siku zako wiki 2 mbele? Hujafanya siku ya ovalation wewe je ulitumia dawa ya penzi?
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    dada anna maria hali kama hiyo hutokea mara kwa mara hasa kama utakuwa ume ovadue hiyo sex. pia kama siku nyingi hujawah kufanya basi siku ukifanya lazima uumwe na hata mwili mzima huuma sana hasa mbavu, mapaja na mikono na misuli ya tumbo. ndani ya tumbo la uzazi pia panaweza kuuma kutokana na kuchubuka lakin baada ya muda hupona.

    kwakua umeshapima na huna magonjwa ya ngono basi jua ni kwasababu ya zoezi husika tu mfano leo hii kama wewe siyo mtu wa mazoez ukikimbia laps 3 ama 4 kwenye football pitch lazima miguu na mwii wote uume la ukizoea basi huumii tena.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hapana boss wangu, huwa kabla ya kusoma thread napenda kuperuzi history ya muanzisha mada ili ninachochangia kiandane na hali halisi . . . .

    Niaje Teacher? Mgomo umekwisha kwa Mkwala wa JK na Mahakama au Mkoba kawauza?
     
  7. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Inawezekana mlikuwa mnafanya sarakasi za level ya juu sana..ukizoea litaacha..
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    miye bado nimegoma wala siendi job na nimeandika notisi ya mwez mmoja kuacha kazi naisubmit j3. nimewaeleza sababu zangua kinagaubaga so wataisoma na kunijibu najua,
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duh kazi ipo
     
  10. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu unaongea kama una uzoefu wa uhakika kabisa. I mean unasema kuumwa mwili mzima hasa mbavu . . . . sijui kuumwa mapaja na mikono (sijui mikono inakuja vipi? lol), na kisha misuli ya tumbo . . . hebu funguka zaidi.
     
  11. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ok, ni sababu zile zile za Kimaslahi au kuna nyingine? Bila shaka utakuwa umeshafikiria njia mbadala ya kuendesha maisha yako na familia.
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hakuna nimechoka tu kufundisha nahtaj kufanya kitu kingine zaid so far nimebanwa zaid na tafiti zangu so nitawalostisha hawa wanafunzi kwasasa.
     
  13. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Upo boss,
     
  14. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Boss wetu karibu tena, ama kweli ulipotea sana. Swalama lakini? Niaje jukwaa lako?
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    Sarakasi hizo, itakuwa ulikunjwa sana
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    pole ana maria
     
  17. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaha mmhh umejuaje?? asante
     
  18. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio ila tulitumia kinga,, haikua exact siku ya 14 ilikua ya 16
     
  19. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    alikupiga kipara yani nyama kwa nyama??????????//
     
  20. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mpenzi,, maybe we overdid na ni kweli it was a long time kidogo sikua na mtu b4 him,,, asante kwa kuni assure
     
Loading...