Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu ya tumbo kwa MJAMZITO

Discussion in 'JF Doctor' started by Lonely heart, Feb 15, 2012.

  1. L

    Lonely heart Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshma yenu doctoz na members wote, mimi ni mjamzito wa meizi 4 na siku 12, tatizo langu ni kuumwa tumbo mara kwa mara anzia kwenye kitovu kuelekea chini, nimeshaeleza tatizo langu KCMC wakaniambia nipunzike nisifanye kazi yyt lakini bado tatizo halijaisha, wakati mwingine nahisi km nimebanywa na haja kubwa nikienda chooni haitoki na maumivu yanaendelea,WAPENDWA WANGU NISAIDIENI JAMANI MANA NAOGOPA SANA. MUNGU AWABARIKI.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    pole mwaya! Ngoja madoctor waje
     
  3. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mmmh! Da angel ushawah kubeba mimba nn? Nilidhan bado....lol! Pole mtoa mada.
     
  4. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    LH pole sana kwa maumivu unayoyapata, nahisi huu ni ujauzito wako wa kwanza! Haya maumivu unayo yapata yanasababishwa na mvutano unaotokea ndani ya tumbo na misuli ya kizazi, lakini pia mlalo na activities za mtoto awapotumboni hii pia hutokea.
    Kina mama wenye retroverted uterus pia hupata maumivu kama haya. ni vizuri ukaanza mazoezi sasa badala ya hiyo bedrest uliyopewa. unapolala tumia zaidi ubavu wa upande wa shoto hii pia husaidia. Otherwise nakutakia kila lakheri na Mungu akujalie mtoto kwa usalama.
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nina katoto karembo kwelikweli kadri kanavyokua ndo idadi ya mambwa niniyofuga yanaongezeka
     
  6. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Pole sana, maumivu unategemea Kama ni wakati wote, am ukipata mkojo unauma na Mara kwa Mara, uterus ni pelvic organ na mimba inapokuwa then uterus grows to become abdominal organ, mie nimepata msaada pale Mawenzi hospitali nenda wodi number 5 pale siku za kazi utawakuta Madokta watakusaidia.


     
  7. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    halafu na kutoka nje ya ndoa inasababisha. inabidi mtulie nyote. wewe na mmeo pia. nakutakia afya njema.
     
Loading...