Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu ya shingo

Discussion in 'JF Doctor' started by yutong, Jul 30, 2011.

  1. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Habari zenu madr wa jf! Mimi nasumbuliwa sana na maumivu ya shingo sehemu ya nyuma yahani kuanziwa kwenye kisogo mpaka sehemu za mabega. Je tatizo itakuwa nini? Na je kuna tiba yoyote naweza pata? Asenteni sana wakuu
     
  2. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jamani madr. mpo?
     
  3. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuna matatizo mengine ni ya kwenda hospitali tu ukapata utatuzi...tutakuja ulizana mpaka mafua hapa!

    Samahani kama nimekukera lakini hii forum hai'substitute' hospitali...sidhani lengo la hii forum ni kuambiana sentensi mbili mtu unajiskiaje then uambiwe tiba and thats it. JF Doctor is more than that.

    Nenda kamuone daktri ndugu yangu.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    pole yutong, labda kichwa na mabega ni vya kichina (nakutania,lol)
    pole sana. kama umeenda hosp na kucheki kama huna malaria na vitu kama hivyo inawezekana tatizo linatokana na stress pia. otherwise inaweza kuwa related na kazi unayofanya (ergonomics), au godoro na mto unaolalia! last wk nilikuwa na mtaalamu mmoja akawa ananiambia shelf life (expiry ) za magodoro ya aina na quality mbalimbali! nilishangaa how i related to it!

     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Jaribu kulalia magodoro ya yule mrembo, vita kisura.
     
  6. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa ushauri na matibabu ya uhakika tafadhali wahi hospitali iliyo karibu na wewe.
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    Kamwone Dr. unaweza ukawa na bp, last week nilipata tatizo kama hilo, nilishindwa hata kugeuka, but mimi nilitumia mkorogo wa kitunguu saumu, asali na mlonge kwa kweli baada ya siku 3 nikawa fit, sasa nasikia maumivu kwa mbali sana; wakati unafuatilia dr. fanya mkorogo huo kama juisi yako.
     
Loading...