Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu ya nafsi oooooh msaada plz

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kukumdogo, Nov 11, 2011.

  1. kukumdogo

    kukumdogo JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 422
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Nimeona niliweke hapa jf kwa watu wenye akili timamu na wanaojua kushauri watu kitaalam. Nimepata binti lakini nimetumiwa picha za x wake akiwa anamkandamiza. Hii kitu imeniumiza sana na mda si mrefu nimepokea msg ikisema nimemchoka so kaa nae tu. Nisaidieni ivi nifanyaje na nafsi ilikuwa imeshapenda na maumivu haya nitayatoaje?
     
  2. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mkuu ilo lisikuumize jua hapo huyo jamaa anampenda sana demu ndiyo maana anamharibia ili warudiane usikubali wivu wakutengenezwa uchukue nafasi katika akili yako.forget da past jenga future.
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Piga chini faster!
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    picha ziko wapi kaka angu zilete kwa jamvi tuzione tukushauri!
     
  5. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Angalia UHAWARA huwa hauishi.
     
  6. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Muda gani tangu kuanzana nae?Hizo msg na picha mtumaji unamfahamu?ama amejuaje contacts zako?
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mahusiano hayo.............kila siku unasikia kipya.

    Tumia akili kuliko nguvu....sawa kaka, utapata majibu sahihi.
     
  8. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    LD wapi wewe?? Ulipotea sana my dear, welcome back jamvini.......I hope everything is alright.
     
  9. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jibu uanlijua ndugu!!
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ndg, wadada na wakaka ambao mnawatafuta au kuwachumbia kwa sasa walishawahi kuwa na watu huko zamani. Kwa hiyo kitu hiyo walifanya labda tofauti ni kuwa hawakupiga hizo picha za utupu wakiwa kwenye hilo zoezi! Kikubwa ni kukaa na huyo mwenzio na kumshauri awe muwazi na huyo x wake na pengine kujuwa ni nini kilichowatenganisha.
    Inavyoonyesha ni kuwa huyo x wake ameumia kuona kuwa wewe umempata la aziz wake wa zamani hivyo anatafuta namna ya kukufanya umchukie hiyo binti uliyempata ili acapitalize kwenye ugomvi wenu
    Lakini pia uwe mwangalifu maana huyo binti naye kama haeleweki hivi, maana kwa akili za kawaida sidhani kama ni busara kupiga picha za namna hiyo katika ulimwengu huu wa sasa.
     
  11. kukumdogo

    kukumdogo JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 422
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    nikiziweka hapa sio busara jamani kila mtu aone utupu wa nimpendae
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    soma dogo achana na mapenzi
     
  13. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kama kweli unampenda basi utaendelea naye ila usipge nae picha wakati unamkandamiza sawa?
     
  14. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    duh , kumbe ndo kwanza umempata na inawezekana hujamfahamu au hamjafahamiana zaidi, jaribu kuwa nae karibu uangalie zaidi tabia na mienendo yake ikoje ...
     
  15. Mamamkwe

    Mamamkwe Senior Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Usimwache huyo x yaonekana ni mkorofi ana wivu na anataka kumwaribia bure.
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    si ni ex wake, asikupe hofu. Kosa alofanya ex wako ni kupiga picha. Ila ni past achana nayo. Huyo ex ana wivu anamtaka mpenzio, usimsikilize
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,041
    Likes Received: 9,727
    Trophy Points: 280
    Hukumkuta bikra na hizo ni picha tu. Kitendo cha huyo jamaa kukutumia picha ni kutaka kukuudhi na kumharibia huyo binti. Kama kweli unampenda basi hizo picha zichane tu au zidelete kisha muendelee na penzi lenu. Nina hakika hatafurahia kuona bado mko pamoja.
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    He! Kisa cha kumchungulia mwanamke mwenzio?
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    mkuu....ngumu iyo...
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Usiogope dogo, we endeleza mzuka, mpenzi wako kama anatabia mbaya utamuona tu!!
     
Loading...