Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maumivu ya mifupa

Discussion in 'JF Doctor' started by mwl frank, Nov 27, 2011.

  1. mwl frank

    mwl frank Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    ninasumbuliwa na maumivu makali kwenye goti na sehemu ya nyonga mguu wa kushoto tu,mwenye tiba asaidie.
     
  2. Black Rose

    Black Rose JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    me au ke?
     
  3. mwl frank

    mwl frank Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    mhusika ni me
     
  4. Bob Lee Swagger

    Bob Lee Swagger JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,366
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naona kama maelezo yako ni mafupi sana kupata diagnosis, na ukikanyaga duka la dawa baridi tu utajikuta wanakuandikia dawa ya maumivu! kwisha!
    Nenda hospitalini, uonane na wataalamu wa mifupa! kuna maelezo watachukua, kisha vipimo! wanaweza kufanya na xray! halafu utapata tiba sahihi!
     
  5. MKOBA2011

    MKOBA2011 Senior Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ipo dozi ya tiba hiyo ilinisaidia nipm nikupe maelekezo
     
  6. g

    gabagaba Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hi wadau! mm nna ugonjwa huo wa mifupa nikifanya kaz ngumu hua nackia maumivu mwln halafu nachoka sana nsaidien wadau!
     
Loading...