Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu ya Kifua

Discussion in 'JF Doctor' started by Tody's vision, Dec 7, 2011.

  1. T

    Tody's vision Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau ni tkribani miezi miwili sasa nackia maumivu katikati ya kifua changu yaanu sehemu ambapo mbavu za pande mbili zinapokutana cjui ni nini hasa nahitajj ufafanuzi please?
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Nenda hospitali. Unaweza ukawa umevunja mbavu, matatizo ya moyo etc.
     
  3. vena

    vena JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna sehemu mbili ambazo mbavu zinakutana mbele kifuan (esternal porcion)na mgongoni(vertebral region) so wap ndo kunauma? Maumivu hayo yapo Vip na upumuaji ukivuta hewa ndani na ukitoa nje je inakuaje? Na yanatembea (radiate ) na Kama ndio je ni kuelekea upande gan? Kulia au kushoto?So ukijibu maswali hayo ndugu yangu naweza kukushauri coz majibu hayo do yana determine what you may probably have
     
  4. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nenda hospital mkuu kupata huakika, miezi miwili mingi kwa maumivu ya kawaida kuendelea.
     
  5. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Unakohowa ? Au ni maumivu tu!
     
  6. T

    Tody's vision Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni upande wa mbele na c mgongoni ckohoi ila yanakuja nikiwa nainama au nimejikunja au nikiwa nanyanyuka wakati mwingine nikiwa nimekaa tuu yanatokea na kunawakati bega la upande wa kushoto kwa nyuma usawa wa titi linauma pia. mazowzi huwa nafanya atleast mara 3 kwa wiki yasiozidi dakika 20 lakini yamelenga hasa ktk after burn effect kwaajili ya kupunguza mafuta mwilini lkini c kwamba nimeanza juzi huwa nafanya kwa kipindi maalumu kwa kila mwaka yani nafululiza miezi mitatu nikifanya mzoezi hayo na mitatu ijayo cfanyi mpaka ipite ndo anaza tena nimekuwa nikifanya hivyo kwa takribani miaka mitano sasa je yanaweza kuwa ndo chanzo cha maumivu? cko katika diet yoyote ile
     
Loading...