Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu wakati wa sex

Discussion in 'JF Doctor' started by Malolella, Jun 17, 2012.

  1. M

    Malolella JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanajf mkewangu yupo mbali kikazi na kwa sasa ni mjamzito. Tumekuwa tukikaa hata miezi2 bila kuonana. Nikifika na 2kianza sex analalamika kuumia sana na vagina huwa imejirudi sana hata kupenetrate inakuwa kwashida. Baada ya siku3 au 4 ndipo huanza kuingia kiurahisi. Pia anasema hasikii hamu yakusex tangu apate ujauzito. Wataalamu hebu fungukeni hapa sababu ya maumivu, vagina kujirudi na yeye kutosikia hamu ya sex.
     
  2. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We utakuwa humuandai mkeo!!!, unataka kutumbukia tu!!!.
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mkuu si ushatumbukiza kimelea.... mwache naye apumzike
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Wewe unakuwa na hamu, mwenzio ameshapoteza hamu with time. Unatakiwa uende naye taratibu na Mazingira yawe mazuri.

    Kuhusu kukosa hamu wakati wa ujauzito, itakuwa mimba imekukataa tu. Mimi pia ilinitokea, nilimchukia baba wa mtoto wangu, nilikuja kumpa mtoto ana miezi minne.
    Wengine hupelekea kuwapenda waume zao na kuwataka 24/7.
     
  5. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Watakushauri usihofu! Pia jitahidi kumuandaa vizuri na utayari ni muhimu.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,134
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Nadhani jibu ashakupa mwenyewe kwamba hana hamu so hata zile hormones za kufanya vagina fluids zitoke zinakua hazihamasiki so kunakua kupo dry hvyo ukiingia lzm utamuumiza tu,relax n take notes yl I take tote of marijuana smoke gun smoke I just want paper!
     
  7. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ina maana anaumia mkeo tu je, wewe huumii? maana kama kitu frictional ni kubwa lazima hata wewe utahisi maumivu mwishowe
     
  8. M

    Malolella JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nashkuru sana kwa ushauri wenu wanajf. Nextwk naenda nitajitahidi kumuandaa kwa muda mrefu. Kama nikweli mimba imenikataa kama alivosema mdau mmoja cjui itakuwaje!
     
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hahaha hapo kny bold...???????????????lol
    inaelekea hujui jinsi ya kumuandaa mkeo,huwaga tunavumilia bad romance ila baada ya muda nature inatukua mkondo wake,hatuwezi kuvumilia anymore.....omba acess jukwaa la kikubwa wakina funzadume silentwhisper Rungu wakupe darasa jinsi ya kumuandaa mkeo....:embarrassed::embarrassed:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. M

    Malolella JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nitaingiaje jukwaa lakikubwa?
     
  11. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    M pm invisible then muombe acces atakupa.
     
  12. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 877
    Trophy Points: 280
    Jaribu kwa njia zote kumuandaa. Na ujitahidi sana kutokufikiria nyumba ndogo! Kwa mazingira uliyonayo ukiiwaza tu umekwisha.
     
  13. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,039
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Kaka nenda chumvini halafu ulimi wako unaenda katika mzunguko wa namba 8,itafunguka na utapita kiulaini with no pains,ila tumia skills & tenderness sio kihovyohovyo mpaka anapoteza muelekeo.
     
  14. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mtu akiwa na mimba hormones zina change ndo hivo wengine wanakuwa hawasiki hamu wengine wanasikia hamu zaidi ila kuna lubricant za kila aina waweza tumia ila kwa ushauri zaidi kamuone DAKTARI
     
  15. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kaunga, Sijakuelewa hapo kwenye RED...
     
  16. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Jamani mi mnanikira kimawazo mi bado umri haujafika kujadili masuala ya
    uzinzi,tendo la ndoa ,kufanya mapenzi ,ngono na vitu kama hivyo mpaka nioe
     
  17. M

    Malolella JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Anamaanisha wanawake wengine wakiwa wajawazito hutaka sex masaa 24 au kila siku. Hapa kunakaukweli fulani. Mimi nina bahati mbaya coz mimba yamkewangu haitaki sex bt anataka awe namimi muda wote bila kufanya sex.
     
  18. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dah...hiyo kali....si utadondoka njiani??
     
  19. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Endelea kujifunika na hilo sweta mwaya wasijekukuharibu ...Lakini kama umri bado chabo za nini sasa?? Si unaona sasa madhara yake?? Ukome....
     
Loading...