Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu upande wa mkono wa kushoto baada ya kunywa pombe

Discussion in 'JF Doctor' started by HAZOLE, Jul 7, 2011.

  1. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    HABARI Wandugu,
    kuna rafiki yangu ni mpenzi wa pombe (whysky) ingawa huwa hanywi reguraly. ila anasema akinywa whysky(konyagi, valuer,grants nk) anahisi tumaumivu kama vichomi hivi upande wa kushoto ingawa si muda wote.je hapo nini tatizo?? au ni moyo unakuwa unaumia? au ni ini?? drs plz ushauri wenu utatufaa na wanywaji wa togwa (bia) wengine.
     
  2. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inawezekana ni moyo
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    moyo how??
     
  4. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Subiria majibu kuna ma-Dr. humu. Mimi niliwahi pata maumivu ya namna hiyo ila mi situmii kinywaji chochote na nilianza mazoezi na kunywa maji kwa wingi nikapona. Nili-opt hivyo kwa sababu nilifanyiwa vipimo vyote kuanzia macho ,pressure na widal test sikupatikana na tatizo lolote.

    then nikaamua kufanya maombi, kunywa maji kama lita mbili na nusu kila siku na kufanya mazoezi na baada ya wiki nikaona yametoweka mpaka leo.
     
  5. d

    dropingcoco Senior Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi kumbe valeur ni whisky, sikujua
     
  6. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mie najua zote ni pombe kali tu
     
  7. i

    igwe sr. Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    valeur sio whisky,ni brand
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,241
    Trophy Points: 280
    muambie it is a strong msg aache pombe. kwani kafunga nayo ndoa,eboo!
     
  9. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Duh really he has to quit on due
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    what is the difference? they are both alcoholic!! vyote ni vileo-pombe
     
  11. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    tusitoke nje ya mada/topic.......najua tunatofautiana background/mitazamo/elimu so mtu akiandika tofauti lakini akaeleweka its okey bana. ahsanteni nyote kwa ushauri
     
Loading...