Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu pembeni yatumbo.

Discussion in 'JF Doctor' started by bebiwilli, Oct 10, 2012.

  1. b

    bebiwilli Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu.,Naombeni kujua,maumivu pembeni ya tumbo upande wa kulia,yanasababishwa na nin?je hii ni dalili ya appendex?,
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Pole sana sasa wewe badala ya kwenda hospitali ili wakupime wakupe dawa usipopona ndio uje hapa wewe unakuja hapa kutaka ushauri wa watu pasipo na vipimo? nenda kwa madaktari wakupime ili wajuwe una nini kwenye tumbo lako Mkuu bebiwilli
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. b

    bebiwilli Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeuliza kwa sababu sehem nilipo hakuna hospital nzur,mpaka nirud twn,so 4the moment nilikuwa nahitaj kujua,cz hapa c ni jf doctors au?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mara nyingi kama si maumivu makali sana kwa mwanamke huwa ni kusafiri kwa yai na mimi huwa inatokea mara nyingi
     
  5. k

    kim jong un JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    dada andika details sifuatazo.

    linauma wakati gani, wakati wote au kuna kipindi?

    lina muda gani lina uma?

    unasikia kitu kama uvimbe

    umri wako?

    una watoto au?

    unatumia au ushawai kutumia dawa dawa za uzazi wa mpango

    ulishawi kufanyiwa upasuaji au kusafishwa kizazi?
     
Loading...