Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu mwili mzima.

Discussion in 'JF Doctor' started by Degelingi, Jun 29, 2011.

  1. D

    Degelingi Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba ushauri wa kimatibabu. Nimekuwa nikisumbuliwa na maumivu mwili mzima(burning pains) kwa muda miaka mitatu sasa. Nimetibiwa sana bila mafanikio na maumivu yanazidi sambaa kwani yalianzia miguuni na yanapanda mpaka mgongoni na mikononi. Kwa waganga pia nimeenda na sijapona. Help me please.
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    hiyo burning pain ipo kwenye joints pekee za mwili mzima!..?!!! kama ni kwenye joints pekeee then could be Aging "wazeeka" ama arthritis "sijui kiswahili chake" kama ni mwili mzima na si joints basi my diagnosis wont suit you

    pole sana
     
Loading...