Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu mengine kigamboni kuanza kesho

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kadudu, Aug 31, 2009.

  1. K

    Kadudu Member

    #1
    Aug 31, 2009
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    MV MAGOGONI NA MV ALINA nauli juu kuanzia kesho kwa magari na abiria.

    Mzalendo nauli ni 200 kutoka sh 100. Maana yake anatakiwa kuwa na 400 kwenda na kurudi, huyohuyo anaishi chini ya dola 1 kwa siku 1 uki-plus daladala Kigamboni kwenyewe na za mjini ni wazi hali ni maumivu zaidi.

    Ongezeko la nauli eti kuweza kuendesha pantoni zingine za mikoani zinazoingiza pesa kidogo is it fare?

    Wastani wa trip6 kwa saa kwa mv magogoni na watu 2000=12000 peoples times 100 (old price) = 1200000 kwa saa (kadirio la chini) bila magari n.k,1200000times 18hrs=21600000 Tsh.

    Kuna haja ya kupandisha nauli kwa 100%? Pengine ni sahihi naomba maoni kwa anayejua gharama plz
     
  2. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mbunge na diwani wa kigamboni plus wale wa mbagala, mkiwaludisha kwenye uongozi mtatenda dhambi isiyosameheka kwa MUNGU.
     
  3. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,949
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo ile ndoto ya kutuwekea daraja ndio tuifute
     
  4. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Nadhani wameogopa madhara yake maana asubuhi hii wametoza mia eti mpaka taarifa nyingine itoke.
     
  5. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,537
    Likes Received: 1,768
    Trophy Points: 280
    Kwa sasa watajifanya wazuri sana, maana uchaguzi upo karibu. We check hata mabarabara yanavyojengwa kwa sasa.
     
Loading...