Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu makali mwilini ya muda mrefu (miaka 10)

Discussion in 'JF Doctor' started by georgeallen, Feb 26, 2012.

  1. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    ndugu yangu ana maumivu makali mwili mzima kwa miaka 10 sasa. Maumivu ni makali zaidi usiku. Anajisikia kuchoka sana na kujisikia usingizi hasa mchana. Anatoka jasho kwa wingi na lina harufu kali. Hapati choo sawasawa licha ya kula vyakula vya asili, mbogamboga na kunywa maji mengi. Je ana tatizo gani ndugu yangu huyu? Naombeni msaada jf doctors.
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    labda ungesema kaenda kwa madaktari kadhaa, katumia dawa kadhaa. Kifupi utashauriwa mkamwone daktari tu maana mwisho wa siku ni taiba inahitajika. Mpe pole
     
  3. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Ilikujua medical diagnose ya tatizo kuna mambo mengi wala siyo Dalili tu anazoonesha mgonjwa ili kujua tatizo la ugonjwa anaoumwa kitu cha kwanza ni historia ya mgonjwa , cha pili Kufanya physical assessement (feeling,listening na looking) katika mifomo ya mwili yote kuanzia kichwa hadi miguu, tatu -vipimo vya maabara , x-ray, CT- scan . Mwambie akapime magonjwa haya turbeculosis( TB) , Ugonjwa wa moyo(Heart attack), kisukari(diabetics) , cancer ya tumbo , na HIV .
     
  4. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nashurukru kwa ushauri wenu mzuri. Nitamfanyia vipimo vyote kama mlivyoshauri na nitawajulisheni matokeo asanteni sana. Cheers
     
Loading...