Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu makali chini ya kisigino

Discussion in 'JF Doctor' started by jamii01, Dec 21, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Naombeni msaada kuna kipindi huwa nasikia maumivu makali chini ya miguu yangu hasa upande wa visigino kama naungua na moto vile..shida ni nini?nilikwenda hospital wakaniambia labda sababu ya kusimama mda mrefu nikapwa dawa nanikabadilisha viatu navaa laba mda wote lakini bado tatizo liko pale pale..
     
  2. sixlove

    sixlove Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    pole sana bt waone wataalam tofauti watakusaidia
     
Loading...