Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu makal wakat wa kutoa shahawa! Msaada

Discussion in 'JF Doctor' started by Meme.com, Apr 13, 2012.

  1. M

    Meme.com Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Huwa ninapata maumivu makal sana wakat wa tendo la ndoa pale ninapotoa shahawa au hata ninapopata ndoto pevu(wet dreams) pia ninapata maumivu makal sana chini ya kitovu na wakat mwngne 2mbo hujaa na kunifanya nijambe sana! Pia nakojoa mara kwa mara napia napata maumivu wakat wa kukojoa! Naomba msaada daktari.
     
  2. K

    Kasimpya Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nenda kamwone daktari
     
  3. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    inaweza kuwa ni ngiri (hernia) kwani dalili ulizotaja zinaendana na tatizo lako.
     
  4. D

    Dr Kingu Senior Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni dalili za UTI(urinary tract infection). Nenda kapate tiba
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu!
     
  6. M

    Meme.com Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Asanten! Je kuna madhara yoyote ya matatizo hayo na how long it take kuwa worse problem?
     
Loading...