Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu kwenye goti,nifanyeje?

Discussion in 'JF Doctor' started by MPEPE, Oct 29, 2012.

  1. MPEPE

    MPEPE Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mwaka jana nilipanda bodaboda, gafla bodaboda ile ikaanguka na mimi nikafanikiwa kuruka na kumwacha dereva na ile toyo. Mara baada ya kuruka nilijisikia maumivu kwa mbali maeneo ya goti lakini nikayapotezea.baada ya wiki moja maumivu yaliisha kabisa na nikawa na uwezo wa kukimbia kilomita 20. Lakini tangu jana maumivu yamerudia tena. Sasa sijui tatizo nini na nifanyeje? Nimepumzika zoezi kabisa.nisaidieni jamani
     
  2. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
  3. MPEPE

    MPEPE Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Asante mkuu,nitarudisha feedbacks
     
  4. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Anza kwa kupiga x ray, uone kama kuna tatizo lolote.
     
Loading...