Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu kiunoni

Discussion in 'JF Doctor' started by Kabakabana, Feb 21, 2012.

  1. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari wakuu,
    nina siku kama tatu kila niamkapo nasikia maumivu makali kiunoni?je inasababishwa na nini?na dawa yake ni nini?
    Ahsanteni
     
  2. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Maumivu yakizi muone dk. Lkn kama ww ni mwaname cheki kwanza uti
     
  3. M

    Mwera JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we si ulikua rock city.labda mademu wa pale villa park walikutengua kiuno.
     
  4. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    pole kabakabana maumivi ya kiuno yaani kwa lugha kisayansi tunaita waist pain inasababishwa na trauma yani injury ya kiuno amboyo inasabisha kutokea kwa mgandamano(presssure) katika spina nerve .kutokana na diagnosis yangu wewe utakuwa na Acute waist pain ambayo itakuwa imesababiswa na
    1.dancing
    2.kukaa kwa muda mrefu 8hrs au 9hrs
    3.injury wakati wa sex au execess sex
    4.ukosefu wa mazoezi
    5.ajari
    6.kulala kwenye kitanda kigumu au soft sana au mto
    dawa epuka visababishi hapo juu
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sio nilikuwa,bado nipo.
     
  6. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hiyo no.2 inanihusu kweli,,ahsante nitajitahidi.
     
Loading...