Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu Katikati ya kifua

Discussion in 'JF Doctor' started by tete'a'tete, Apr 28, 2010.

  1. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Jfs doctors!

    Hope muu wazima.

    Nina shida moja ni takriban 4 months tatizo langu ni kwamba kuna maumivu nayapata kifuani juu ya maziwa nimejaribu kwenda Aga khan wamenipima kipimo cha echo/ na kile wanaangalia kama una vidonga na walikundua vidonga vya tumbo vinanianza kwa hiyo wakanieleza ni acid iliniunguza kifuani walinipa ile Kit ya kutibu vidonga niliimaliza tatizo liliendelea nikaenda KCMC wakanieleza the same story walinipa dawa mbili Rabeprazole Sodium mg20 na Domperidone maleate12.72mg ambazo ni za kutumia 52days bado nipo kwenye dose lakini juzi niliona maumivu yanazidi nikaenda tena TJM wakanipiga x-ray ya kifua wanasema hawaoni tatizo labda tatizo litakuwa kwenye mifupa ninavyokumbuka sijawahi kuanguka wala kujigonga maumivu yenyewe yanakuwa kama mtu aliyeumia au kuteguka katikati ya kifua huwa nikijinyoosha maumivu yanakuja kama kuna kidonda kifuana na yanachukua kama dakika tano kupoa. Jamani wana Jfs naomba mwenye kujua nini kinanisumbua na nitumie dawa gani anisaidie natanguliza shukrani zangu...
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    pole sana tete"atete hope utapata msaada hapa
     
  3. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    na nivizuri usibadilishe madaktari kama mboga unaweza usipate suluhu nafikiri kama daktari wa kwanza alikuwa mzuri uendelee naye huyo huyo yeye akishindwa ataku-rifaa maana usipokuwa makini utaumiza mwili wako kwa dawa.

    Pole sana mtangulize Mungu yeye atafanya njia na utapona tu.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    pole sana dadangu kama uko jamvini ijumaa kuna maombi ya kuombea wagonjwa
    pale interchick uliza kanisa la bsc....pia kama uko mbali na dar nakushauri akuna linaloshindikana kwa bwana yesu
    yote yawezekana kwake aaminiye naomba uwe na imani mkabidhi bwana jeraha zako anakwenda kukuponya......naomba tafuta sehemu
    ya karibu ya wapendwa waliookoka mueleze shida zako mchungaji mungu anakwenda kufanya njia pasipo na njia

    zab 118:17
    sitokufa bali nitaishi nikiyasimulia makuu ya bwana akuna sehemu ya kukuidhinisha magonjwa wala kifo

    ukapone in jesus name unavyosom hapa
     
  5. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante nitafanya hivyo...ubarikiwe sana Pdidy
     
  6. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks Kabula ni kweli usemayo lakini nilijaribu tena kuchekiwa na Xray usije kuta kuna shida lakini hawajaona kitu chochote but ngoja niendelee na hizi dawa za 52 days nizimalize then niione what next....
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Shika kifua chako hapo ulipo..
    Sema

    bwana yesu nakuja mbele zako;naitaji rehema zako,najua nimekukosea kwa mawazo maneno na matendo
    nakuomba yesu unirehemu dhambi zangu zote imeandikwa zab 118:17 sitokufa bali nitaishi nikiyasimulia makuu ya bwana
    bwana yesu ulipigwa msalabani kwa ajili yangu na kwa kupigwa kwako nimepona mchan huu w leo natangaza kuachiliwa kifua changu akuna maumivu wala mateso yatakayorndelea juu yangu..ninakataa na kuvunja nira za shetan swa na 1 samwel 10:2 ninaamuru
    visasi vyote vya babangu mamangu na ukoo wangu vinitoke mchana huu natangaza vita juu ya shetan akuna
    malango yatakayokaa ju yangu saa hii bwana yesu nakushukuru kwa upendo wako ahsante kwa kunipenda natangaza kuwa
    huru katika jina la baba na mwana na roho mtakatifu......................
    Amen

    fanya usiloweza kuanzia sasa
     
  8. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amen mama mia! nimefanya hivyo naamini mungu ameshaniponya! will update you for the progress...

    Ubarikiwe na bwana...
     
  9. L

    Ledwin JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2010
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    je sio matatizo ya moyo?je unafanya kazi sana bila kupumzika?una matatizo ya Pressure?
     
Loading...