Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu chini ya ziwa upande wa kushoto

Discussion in 'JF Doctor' started by reina, Apr 3, 2012.

  1. r

    reina Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hello experts, naombeni mchango wenu juu ya hili. Mara nyingi nikiwa na mawazo sana ama kuumizwa na jambo sana huwa napata maumivu makali chini ya ziwa upande wa kushoto.maumivu huwa kama kitu chenye ncha kali na huzidi pale ninapovuta hewa ndani.mara nyingine maumivu husamba mpaka kwenye mkono wa kushoto na mgongoni.kuna kipindi sikuweza kabisa kulalia upande wa kushoto kwani maumivu yalikua yanazidi. Ila nikiwa na furaha na amani bila mawazo hali hii huisha.je ni kitu gani hiki?
     
  2. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mimi nilikuwa natatizo kama hilo nilipoenda hosp nikaambiwa ni dalili za vidonda vya tumbo,Nikapewa dawa zinaitwa fontacid,niko poooa!nenda hosp utapimwa utapewa dawa sahihi!
     
  3. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pole, nenda hosp.
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    mara nyingi huwa ni dalili za vidonda vya tumbo au blood pressure wahi hhospital upate matibabu
     
  5. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole mkuu! dalili un azosema hizo ni za magonjwa ya moyo yaitwayo angina pectoris. hii husababishwa na kusinyaa kwa mishipa ya moyo (coronary arteries), au kuwa na pressure nyingi. kuwa na mawazo mengi ni mojawapo ya sababu zifanyazo kuhamsha kwa ugonjwa huo. inakubidi uende hospital, au uwe dawa iitwayo nitroglycerine, ni vidonge, unaweka kimoja chini ya ulimi napopata maumivu hayo.
    swali unavuta sigara? je, ukifanya kazi ngumu maumivu hayo pia huja? pressure yako ni ipi? kuna yeyote katika ndugu zako ana magonjwa ya moyo au amnekufa ghafla? ukikimbia inakuwaje?
     
Loading...