Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maumivu chini ya kinena

Discussion in 'JF Doctor' started by mfereji maringo, Nov 9, 2011.

  1. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jamani wadau nimeoa sasa ni wiki ya pili, mke wangu toka juzi analalamika kuwa anahisi maumivu makali chini ya kinena wakati wa kukojoa, mwanzo nilimwamwambia maumivu yataisha kwani pengine yanatokana na uroda kila siku na kwa kuwa mwili haujazoea hali hiyo itaisha, lkn hali inaendelea. je sababu ni nini? na nini kifanyike?
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Akapate ushahuri wa daktari tu. (Mi hata sijui Kinena ndio nini... :A S embarassed: )
     
  3. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    maumivu yakizidi kamuone daktari
     
  4. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inawezekana uti au labda ni mikwaruzo due to lack of enough lubrication during ur activity just guesing madoctor wanakuja,
     
  5. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sio kua sehemu ya mwanamke ya siri ndio huitwa ivo kwa kiswahili sanifu kweli...........samahani kama ntakua nimetoa mana tofauti....... ndio mana cjaelewa hata alivosema maumivu chini ya kinena tena .........basi itakua ktk kati ya sehemu za siri ya mwanamke na sehemu ya siri ya nyuma ya mwanamke...........naona awasubiri tu madoctor
     
  6. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Inawezekana inatokana na jinsi mnavyo fanya sex au UTI au something else, ngoja tusikie wataalam wanavyosema. Kwa wanawake ambao kizazi chao kiko karibu na mlango, kuna style za sex ambazo huwa zinawaumiza na kuwasababishia maumivu kama hayo kutokana na pump action ya mwanaume, mfano wa style kama hizo ni chuma mboga, riding the horse backwards au mbuzi kagoma kwenda.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    labda UTI, hapo hosptl
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,752
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Mpe pole shemeji yetu...ila kaka nawe mhh!!!!
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,752
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Mpe pole shemeji yetu...ila kaka nawe mhh!!!!
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Mhmmm wabongo kwa sifa! Kama ni uloda asingelalamika maumivu ya kinena,unakulupuka na kumchuna dada wa watu maandalizi ni muhimu sana.
     
  11. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Given the short duration ya ugonjwa, Hiyo yaweza kuwa infection ya njia ya mkojo-UTI.
    Kina mama wako prone sana kwa maambukizi hayo kutokana na maumbile yao.
    Tunajua vyoo vyetu vya baa vilivyo au hata vyoo vya nyumba za kupanga za kushare au kama hygiene sio nzuri nyumbani or it can just happen for obscured reasons.
    Could also be kwenye mirija ya uzazi-PID
    Cha kufanya nenda hospitali kapime mkojo sanasana culture itaweza onyesha ni mdudu gani na inatibika kwa dawa gani.
    Kama vipi kula antibiotics japo waweza tengeneza usugu.
    Anyway subiri madokta wanakuja.... watatuhabarisha. Andaa consulation fee...
     
  12. U

    Usiku huu Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo laweza kuwa ni UTI (urinary truck infection) au infection nyingne like syphills...
    Ni tatzo dogo kama ukiwah kwa doctor.
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hebu akamuone daktari haraka saaana
     
  14. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    asanteni kwa michango yenu, itabidi aende hsptl
     
  15. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    eneo lote la chini ya kitovu kuelekea kwenye **** uke/ume huitwa kinena. Na mie mke wangu anayapata sana lakini yeye ni mjamzito
     
  16. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    kwenye red kuna ukweli??????????!!!!!!!!!!!!!
     
  17. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,169
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Unakandamiza sana nini?
     
Loading...