Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maulidi Kitenge anaponyoa kihuni

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mzozaji, Nov 28, 2010.

  1. mzozaji

    mzozaji JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii imekaaje wadau Maulidi kitenge amekuja na cut kama la Ronaldo 'kibwenzi' kwenye Luninga. Mwaka huu mbona kuna mambo!

    [​IMG]
     
  2. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Maulid Kitenge si ni muhuni tu.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    jamani si ndio ujana huo
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    alichelewa wapi alikotoka, Preta hivi kweli ni ujanaeee?
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hao ndio tunawategemea kama vioo vya jamii yetu ! Lakini hicho sijui hata kinaitwa kibwezi au nini?
    Usipo fanya haya mambo ujanani mwisho wake ndio huo!
     
  6. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama ulikwepo mkuu
     
  7. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,706
    Trophy Points: 280
    Kijogoo a.k.a kimacheda
     
  8. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,700
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mtu anaoa wanawake sita katika maisha haya unafikili ni UJANA??????????// mduanzi kama waduamzi wengine
     
  9. m

    mams JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mwacheni akikua ataacha.
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahaaaaaaaa

    kale ni kababu aisee na n'ke tatu ndani

    LOL:A S-alert1:
     
  11. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Little children, headache; big children, heartache.
     
  12. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii imeniacha bila mbavu.

    kama MADENGE vile MADENGEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE.

    2X2=4
    2+2=4

    KWANINI?

    Jibu= Sijui
     
  13. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    njia ya kutoka utotoni kwenda upumbavuni huanza kwa matendo kama hayo kwa mtu mzima
     
  14. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Literal translation (Kiingereza kwenda Kiswahili)

    Akili nyepesi huzungumzia watu
    Akili za kawaida huzungumzia matokeo
    Akili kubwa huzungumzia fikra za ubunifu.......
     
  15. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yako iko kundi gani hapo?
     
  16. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    short mohawk hiyo.
    kama anatengeneza vipindi serious kama vya taaarifa za habari style hamfai labda kama anatanga vipindi vya music or alike.hiyo nic hoice yake lakini atajiju mwenyewe kama mwajiri wake yuko poa.
     
  17. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    huo mnyoo mbona poa kabisa hauna neno ati
     
  18. M

    MUSINGA JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    wivu huo,wewe hata mmoja kakushinda hahahaaaa!!!
     
  19. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    kaka kwa mtu mwenye nywele nyingi poa.....sasa maulidi dah! nywele zenyewe zimeanzia mashariki ya mbali....dah! kaaazi kweli kweli
     
  20. mzozaji

    mzozaji JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    JKNAKITENGE.JPG
     
Loading...