Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maulamaa wa Kiislamu Denmark waharamisha mashambulizi dhidi ya Wakristo

Discussion in 'International Forum' started by CPU, Jan 21, 2011.

  1. CPU

    CPU JF Gold Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Maulamaa wa Kishia na Kisuni wa Copenhagen nchini Denmark wametoa fatuwa ya pamoja wakiharamisha mashambulizi ya aina yoyote yanayowalenga Wakristo na makundi mengine ya kidini.

    Maulamaa hao walioshiriki kwenye mkutano uliofanyika katika mji mkuu wa Denmark wametaka kutolewe adhabu kwa watu wanaohubiri utumiaji mabavu na machafuko kati ya makundi ya kikabila na kidini na kueneza chuki na uhasama baina ya wafuasi wa madhehebu tofauti. Wasomi hao wa kidini pia wameitaka serikali ya Iraq kuliweka suala la kuwalinda Wakristo katika ajenda ya mkutano wa Jumuiya ya Nchi za Kiarabu uliopangwa kufanyika mjini Baghdad.


    Mkutano huo uliotayarishwa na Denmark ikishirikiana na taasisi ya Uingereza ya Misaada na Suluhu Mashariki ya Kati umehudhuriwa na maulamaa wa Kishia na Kisuni na wanafikra wa Kikristo. Baada ya mkutano huo Kasisi Endrew White wa Kanisa la Kianglikana la Denmark amesema kuwa fatuwa hiyo iliyotolewa na maulamaa na wasomi wa Kishia na Kisuni wakilaani mashambulizi dhidi ya Wakristo inaonesha kwamba vitendo hivyo vya ukatili ni kinyume kabisa na mafundisho ya Qur'an.


    Wakati wenzetu wanahubiri mshikamano na amani sisi tunahimiza UHASAMA!!!
     
  2. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hakuna jipya kaka Uislam hauruhusu kumuua acha mtu hata mnyama bila sababu yoyote. Uislam ni dini ya amani tofauti na watu wanavyoichukulia baada ya kulishwa maneno na waamerika na kuzua vita vya "ugaidi" na kuficha ukweli kuwa wanavamia kuchukua utajiri wa mafuta wa nchi za kiarabu.
     
  3. CPU

    CPU JF Gold Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mimi sio Muislamu ila naipenda sana dini ya Uislamu, hasa nikivaa kanzu na kofia yake baasi najiona ka Mtume fulani hivi. Hii habari nimeiweka hapa makusudi kulinganisha na tamko la 'WAISLAMU' wa Tanzania kuhusu Arusha. Kuna jamaa yangu Muislamu nilipompa highlight za tamko ALIWAKA BALAA MPAKA AKAWATOLEA MATUSI YA NGUONI HAO WALIOJIITA WAISLAMU.
    Akasema sio Tamko wa Waislamu bali ni tamko la Wahuni
     
  4. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nimepata CD ya kila kilichojiri Diamond Jubelee siku ya kutoa tamko tafadhali fatilia thread yangu usikie kwa masikio sio wewe umeambiwa then uka missquote ndio maana huyo jamaa yako akautukana uislam, nina wasiwasi na uislamu wake maana Muislam hatakiwi kutukana ila kurekebisha na kutoa nasaha.
     
  5. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kamanda, nilivyomwelewa CPU amesema kwamba jamaa yake aligomba kwa gadhabu na hata kutoa matusi ya nguoni dhidi ya hao waliotoa tamko lile. Hajasema kwamba yule jamaa baada ya kumwonesha tamko alitukana Uislam moja kwa moja. Hebu mwenyewe fikiria, hivi baadhi ya vipengele vya lile tamko kweli (kwa jinsi lilivyotolewa kwa maandishi nasi kulisoma) vinawasilisha kila Muislam na Uislam??!
     
  6. CPU

    CPU JF Gold Member

    #6
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ulifaa uwe sehemu ya kichwa changu, "SHIKAMOO" kwa ufafanuzi
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Rediculous
     
  8. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    With a reason you can kill!! Nimeipenda hiyo
     
Loading...