Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maujanja hii simu please!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Fundifundisho, Oct 10, 2012.

  1. F

    Fundifundisho Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Natumia TECNO T501,
    inazingua kufungua JF nikimaliza log inn inagoma inanirudisha nyuma yaani haikubali ku log in.
    naweza kusoma post za wengine ila mimi kuandika post haikubali,pia haikubali ku download operamin.
     
  2. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    sababu ni Yu Tong
     
  3. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    hio simu haisapot java so usitegemee kudownload operamini au soft yoyote.

    Jamii forums inafunguka ipi? Ya simu au ya pc? Maana kutojulikana kwa hio simu inawezekana browser yake inakua directed to pc version ndio mana disaster kama hizo zinatokea.

    Pia jaribu kufree phone memory zaidi ya hapo sjui hata nikusaidieje
     
  4. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hehe afadhali Nokia 112 na 113 bei poa kuliko hizo tekno na ni mziki tosha
     
  5. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Michina sio simu ! Bari ni redio zenye simu
     
Loading...