Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji yanayofanywa na Polisi: Chadema yataka JK aingilie kati

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwana Mpotevu, Aug 29, 2012.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Chadema imetoa taarifa kuwa haina imani na tume inayoundwa na Waziri Nchimbi kuhusu mauaji ya raia huko Morogoro kutokana na polisi kutoa maelezo yanayojikanganya na yale ya wananchi.

    Hivyo chadema imemtaka Rais Kikwete kuingilia kati na kuunda tume itakayofanya uchunguzi wa matukio yote ya mauaji yanayofanywa na Polisi kwa raia wasio na hatia na kutoa tamko la kukomeshwa kwa vitendo hivyo vya polisi.

    Taarifa ya Chadema imetoewa leo na John Mnyika katika mkutano wake na wanahabari.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jk mwenyewe ni mtuhumiwa inakuwaje aingilie kati?
     
  3. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    fafanua @Mungi, mtuhumiwa how?
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    kwani Zombe aliua au aliagiza kuua?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. K

    Kikongo Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata ww unaweza ukawa na imani na haya mapoliCCM?Upumbavu mtupu.Mbona 2015 kama inachelewa......
     
  6. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    aliagiza kuua
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nini mawazo yako kama Zombe angeombwa kuingilia au kuunda tume ya kuchunguza yale mauaji? Jibu unalo Mkuu
     
  8. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nchimbi hajawahi kujitenga na ccm
     
  9. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Je huyo JK wanayetaka aingilie kati? amewahi kujitenga na CCM?
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,393
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa!
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hata JK akiingilia bado atadanganywa unless yeye mwenyewe awe ndio mwenyekiti wa hiyo tume
     
  12. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Chadema ndo hapo huwa wananiudhi!mtamwombaje JK afuatilie vifo vya makamnda aliowatuma?kama angekuwa hajafurahishwa angeshawafukuza kazi kitambo sana.Tafadhali chadema msianze kutuudhi bana!

    Hivi hivi kashfa za madini eti mkampeleka Zitto kwenye kamati ya mwenye kashfa,mlitegemea nini?saa nyingine ni kama mnajipiga risasi ya mguu!
     
  13. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,581
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Mwana Mpotevu hii rangi ya maandishi inashout sana na macho yetu wengine duh!....JK ni mtuhumiwa no 1 kama Mungi alivyosema maana serikali yake ndiyo inayofanya hayo
     
  14. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Si jk wala pinda anaeaminika labda wajukuu zao. Hao tuwatose tu.[​IMG]
     
  15. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndiyo, katiba mpya na pangua pangua baraza la mawaziri

     
  16. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Leo ntatofautiana na CDM kumuomba dhaifu aunde "tume"? hivi toka aingie madarakani alishaunda "tume" ngapi na matokeo yake yalikuwaje? na kwa rekodi toka tupate "uhuru" hatuna records ya tume iliofanya vizuri ama mapendekezo yake yakafanyiwa kazi na watawala, ok toka kipindi cha JK...anzia tume ya Zombe ambaye ilimpatia umaarufu, tume ya madini na mpaka ya sasa ya tume ya katiba kuna jipya? naungana na MMM, CHEDEMA watumie nguvu ya UMMA kumuong'oa SAID MWEMA, tume kupoteza pesa na itakuwa yale yale ya Dr.Slaa -kesi ya nyani kumpa ngedere-
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,224
    Likes Received: 5,502
    Trophy Points: 280
    Kikwete asipounda tume huru atakuwa amedhihirishia Watanzania kuwa yeye ndio kinara wa mauaji na mkandamizaji wa katiba na haki za binadamu
     
  18. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yes!rangi nyekundu inaashiria hatari lakini siyo nzuri kwa kusomea hata mie naumia macho, I dont know kama anaweza badilisha coz inaumiza macho!
     
  19. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Asante Prishaz nimejirekebisha kuanzia sasa
     
  20. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Mkuu, huyohuyo aliyesema JK dhaifu, ndio huyohuyo anamtaka JK aingilie kati leo
     
Loading...