Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji ya watanzania wenzetu yanafanywa na nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAMA POROJO, May 7, 2012.

  1. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Gazeti na Tanzania Daima la Tarehe 30 Aprili, 2012 liliandika kwamba wafuasi wa CHADEMA 15 wameuawa . Habari hii inaungana na kauli ya JOHN Mnyika kwamba wafuasi 15 wa Chadema wameuawa.

    Madai haya yanatisha kwa sababu CCM imetawala muda wote tangu uhuru hatujasikia kuwa ni chama cha wauaji, lakini inatisha zaidi kupata majibu kutoka CCM kwamba mauaji hayo yanafanywa na CHADEMA na kusingizia CCM kwa lengo la kujiimarisha kisiasa na kujenga chuki ya wananchi dhidi ya CCM.

    Hizi tuhuma ni nzito si vema kuzisambaza bila kuchukua tahadhari ya kutosha. Kutupiana Tuhuma za mauaji au kuua si nyepesi na haziwezi kutangazwa bila ushahidi wa kutosha. Hadi sasa tuhuma hizi zimetugawanya hapa JF wako wanaoona kuwa hii ni mbinu ya CHADEMA kuongeza umaarufu na wapo wanaosema ni mbinu ya CCM kuwatisha wafuasi wa CHADEMA. Hakuna aliyejaribu japo kwa dots mbili tatu kuthibitisha kauli zake.

    My take: Ni wapi tunakoelekea?
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Magamba na intermediaries wao ndio wauaji. No doubt for this!
     
  3. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    nani anajua mambo ya kiintelejensia haya
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ccm ndo wauwaji, wanatumia jeshi la polisi kuficha uovu wao, kumbuka kijana wa Igunga waliyemmwagia Tindikali halafu wakasema ni Chadema.
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    well said
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    thibitisha kila mtu anasema lake
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Chadema wanaua wafuasi wao kung'alisha nyota yao
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hakuna ubishi wauaji ni chadema iko wazi kabisa
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CCM juzi tu walimwua Mwenyekiti wetu wa USA RIVER.
    Tena baada ya hapo wakatuma sms kwa Nassari kuwa sasa itakuwa zamu ya Mwenyekiti wa Sing'isi.

    Ni mambo ya Intelijensia MAMA POROJO lakini ukifukua fukua kiundani unakuja kupata ukweli kuwa magamba wanawatuma green guard kuwaua watu wetu (Watanzania Wenzetu).
     
  10. Kipepeo

    Kipepeo Senior Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siasa ina mbinu nyingi kutangulia kutangaza kwamba CCM ndio wauaji hakuondoi ukweli kwamba hata Chadema wanaweza kuua ili kupata umaarufu
     
  11. Kipepeo

    Kipepeo Senior Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama hivyo ndivyo tuwataje wauaji kwa majina
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    wapo polisi wamekamatwa baadhi. kwa kuisaidia polisi walishatajwa majina, tatizo intelijensia ya polisi inafanya kazi ya ccm.
     
  13. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara zote mchawi ndiye analia sana msibani,

    Chadema wanalia mno kulikoni? Machozi mengi kuna namna.
     
  14. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hadi mnaanzisha thread hizi inaonyesha kumbe kinawauma mnavyofanya, wameanza kujutia nafsi zao.
     
  15. FIKRA MBADALA

    FIKRA MBADALA Senior Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema wamo pia katika mauaji
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    CCM wametawala miaka mingi ndio waje leo kuua? Think twice
     
  17. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Tarehe 30 Mei 2012? We bimkubwa nadhani bado uko njozini. Hebu amka asbhí ishapita. Hiyo tarehe haijafika bado. Acha kutizungua
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tanzania Daima linamilikiwa na Mbowe wapi ajabu ya kutangaza kwa kuinyooshea kidole CCM?
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kada aliyemwagiwa tindikali ni wa ccm, hao hao ccm wenye dola na polisi wakasema wahusika ni chadema halafu mpaka leo hawajaweza kuthibitisha si kwa kufungua kesi wala kuwataja kwa majina watuhumiwa, wameishia kumpeleka kijana India, kwanini hawakuwashtaki hao watuhumiwa?
     
  20. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    CCM wameanza kujuta hii strategy imeanza kuwarudi wao zaidi.
     
Loading...