Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji ya walemavu wa ngozi na kitendawili cha wahusika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by gbrother, Jun 28, 2012.

  1. g

    gbrother JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Juzi waliofanya mauaji ya mtalii wamekamatwa, pia walioua kiboko nao wamekamatwa,
    lakini cha kushangaza majuma mawili kabda ya matukio hayo juu, kuna ndugu yetu mlemavu wa ngozi aliuliwa kikatili sana lakini mpaka leo hakuna taarifa ya kukamatwa kwa wahusika,
    INANITIA SHAKA SANA KIVIPI HAWA WATU WASIWE WAMEKAMATWA.
    Pole Mh mbunge kwa kutoa mchango wako kwa majonzi mazito sana, nakuunga mkono kwa hili
     
  2. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Mh Shaymar Kwegir machozi yake wakati anachangia yalikuwa ya uchungu wa kweli, lakini yale machozi ya Pinda wakati ule yalikuwa ya kinafiki!
     
Loading...