Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji ya South Beach, ni kweli wauwaji wako nje kwa dhamana?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mvua magamba, Apr 20, 2011.

  1. m

    mvua magamba New Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magazeti mengi ya leo yameripoti kuwa wale wafanyakazi wa hoteli ya South Beach wanaotuhumiwa kumchoma moto na hatimaye kumsababishia kifo mkazi wa Kigamboni Bw.Lilah Hussein wako nje kwa dhamana. Chanzo hicho kinasema kuwa watuhumiwa hao kutokana "shinikizo la wakubwa ili kuwalinda wawekezaji" walifunguliwa shitaka la "kujeruhi na kushambulia".Hili limenisikitisha sana.
     
  2. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sishangai hii ndio TANZANIA YETU YA LEO WALA SIO YA ENZI ZA MWALIMU
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Wawekezaji wameiweka serikali yetu mfukoni mwao. Hamna utawala wa sheria. Haki ni kwa wenye pesa
     
  4. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jambo hili linasikitisha tena sana....jambo la kutaka kumchoma mtu eti kisa kuingia ukumbini bila tiketi...tena ni unyama...watanzania hao hawana haya...:angry:
     
  5. M

    MSAFIRI KABULWA Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wawekezaji wanalindwa hata kama wanavunja sheria za inji hii
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mvua Magamba,

    Ukweli ni kwamba yule jamaa wa Southe Beach ana mtandao mkubwa sana na mafisadi walio serikalini including jeshi la polisi
    Huyu bwana amejenga beach kwenye eneo la makaburi ya wakazi - hakuna wa kumfanya kitu
    Huyu bwana alikua anapiga mziki sauti ya juu ajabu, despite complains kutoka kwa wanaolala au majirani - nothing happened
    Huyu bwana alifikia kuruhusu watu zaidi ya mia tatu kwenye pool la size ya domestic - health hasard, nobody did anything - YOTE HAYA YALIRIPOTIWA
    Age was nothing wakati wa wikendi, watoto, watu wazima, walevi nk walicheza uchi kwenye zile showers with all sex scenes and indecent conducts - HE REMAINED AT LARGE
    Now he has gone even further - KILLED - and he is out ati kapata bail

    KWA HILI NAWAAMBIA, WAKAZI WA MJI MWEMA NI WASTAARAB NA WENGI NI WAPEMBA, ILA WAKICHOKA CHAMOTO KITAONEKANA... NA KWENYE HILI AMINI NAWAAMBIA KAMA SERIKALI HAITAKUA MAKINI BASI MAAFA YAKE HAYATASAHAULIKA

    USICHEZEE MASKINI, UKAMTIA NA VIDOLE VYA MATAK0NI....

    DISGUSTING REALLY KAMA KWELI YUKO NJE KWA DHAMANA
     
  7. m

    mao tse tung Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya bana.hii ijni ya kiwete
     
  8. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Ningependa kujua kuwa ukikabiliwa na mashtaka ya mauaji, unaweza kupatiwa dhamana na kukaa nje? Wanasheria naomba msaada.
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    itakuwa kama ya Zombe tu....nchi hii inasikitisha!
     
  10. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Dah! Balaa! Inasikitisha na kutia hasira sana! i once went there nikaona zile showers zake pale, and i was realy suprised and then mziki sauti ya juu ajabu, nikajiuliza, kuacha wale wanaolala kwenye vile vyumba vya ile hoteli, majirani nao inakuwaje?? sikupata jibu, ila kuna mtu akaniuma sikio akasema owner ni one of untouchables!

    Mbaya sana!
     
  11. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I hate to hear that
     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    nawapinga wote ktk shtaka la mauji hakuna dhamana na kuna mtu ametoa mada jana kuwa gazeti la nipashe limeripoti washtakiwa watatu wafikishwa mahakamani na kusomewa shtaka.Mahakama ya temeke haina uwezo na hata mahakama kuu haina uwezo wa kutoa dhamna kwenye kesi ya mauaji nasema tena haiwezekani wawe nje kwa dhamana.Ktk Sheria ya Mwenendo wa Makosa ya jinai mashtaka yasiyokuwa na dhamana yameainishwa vema ni mauaji,ujambazi wa kutumia silaha,kitaka kuipindua serikali(Treason) sasa itakuwaje wasomewe shtaka afu wapewe dhamana kwa kigezo kipi???? Serikali haina huo uwezo wa kuingilia mahakama ktk fail lake eti mpe dhamana....JF jamani mkubali haiwezekani kamweeeeeeee.
     
  13. The Quonquerer

    The Quonquerer JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 781
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ushauri ni kwamba dawa ya moto ni moto, amani haipatikani ila kwa ncha ya upanga..hawa watu ni kuwamaliza ndio watatia adabu. Ni watu kuamka na kujilinda, mkisubiri polisi na mafisadi mmeliwa..ni kuwatandika mapanga wawekezaji uchwara kama hao. Jino kwa jino, wananchi waamke, watu wameonewa vya kutosha!
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Loh, kaka umeongea kwa hisia sana. Una uchungu mwingi, so do I...........
    Tatizo la hiyo mitandao halina budi kukomeshwa maana hata hao jamaa wanapata kiburi kutoka kwao. Hata haya mambo yakifika kwa mkuu wa kaya bado ni kazi bure sababu ya mitandao..... Natamani tupewe route sasa hivi, wasemavyo wana-UDSM!
     
  15. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Kifungu cha 148 cha Sheria ya Mwenendo wa Makosa ya jinai kifungu chake kidogo cha 5 chatoa mazingira/sababu za kukataliwa kwa dhamana.Kinasema hivi: A police officer in charge c f a police station, or a court before whom
    an accused person is brought or appears, shall not admit that person to
    bail if-
    (a) that person is accused of reorder or treason;
    (b) it appears that the accused person has previously been sentenced
    to imprisonment for a term exceeding three years;
    (c) it appears that the accused person has previously been granted
    bail by a court and failed to comply with the conditions of the bail
    or absconded;
    (d) the accused person is charged with an offence alleged to have been
    committed while he was released on bail by a court of law;
    (c) the act or any of the acts constituting the offence with which a
    person is charged consists of a serious assault on or threat of
    violence to another person, or of having or possessing a firearm or
    an explosive;
    (f) it appears to the court that it is necessary that the accused person be
    kept in custody for his own protection or safety.

    Sasa yategemea watu hao wamesomewa shtaka gani na kuna mazingira gani hapo.Kama kuna sababu ya kunyimwa dhamana halafu imetolewa,wananchi waonyeshe makosa hayo ya kipolisi na kimahakama kwa vitendo.DISCLAIMER:Mimi ni Mwanasheria.
     
  16. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    kumbe wananchi walisha report tabia ya unyanyasaji wa mwekezaji huyu mpaka ikulu,lakini serikali haikushughulikia mpaka haya yanatokea!vodacom wamepigwa mkwara na wananchi kutofanya onyesho south beach siku za pasaka!wananchi wanauliza polisi wanalinda nini pale hotelini? wanataka ifungwe!
     
  17. z

    zamlock JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sasa kwa nini serikali ifikie hapa alafu wananchi wakichukua maamzi wanasema tumejichukulia sheria mikononi ni uonevu sana na ninacho kisema mimi iko siku haya manyanyaso yataisha
     
  18. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,561
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    Hakuna dhamana kwa murder wakasote 3yrs watapata akili na ukatilki wao wakaseme na manyapala keko au waende sega daNce wakajute
     
  19. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nasikitika sana, nimeapa nafsi yangu tu kwamba kwa hilo sitakwenda South Beach tena!
     
  20. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kutokana habari ya mleta hoja kama ni kweli amefunguliwa mashtaka ya kujeruhi na kushambulia hapo dhamana inawezekana.
     
Loading...