Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji ya Mwangosi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by whistle blower, Sep 13, 2012.

  1. whistle blower

    whistle blower Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mtuhumiwa namba moja kwenye mauaji ya Mwangosi ni kamanda wa polisi mkoa wa iringa na si vinginevyo, ninaamini kijana aliye pelekwa mahakamni hakujua kama kitendo cha kufyatua lile bomu la machozi kungeleta madhara ya kifo kwani inaelekea hakupata mafunzo ya kutosha kwani alifikiri kwakua ni bomu la machozi basi lingesababisha Mwangosi aliye kama jina la bomu linavyojieleza akasahau kwamba kuha effect ya pressure, hivyo moja kwa moja huyo dogo haja fundishwa madhara ya milipuko, pressure na force ambayo bomu lolote linaweza kuleta endapo litakutana na kizuizi kama lilivyokutana na mwil wa marehemu Mwangosi, nasema hivyo kwakua kuna polisi ambaye nae aliumizwa vibaya na lile bomu

    Naommba kuwasilisha

    R.I.P MWANGOSI
     
  2. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    RIP Mwangosi.
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ofcourse!
     
Loading...