Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji ya mwangosi, wanaendelea kutusikiliza...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by baajun, Sep 22, 2012.

  1. b

    baajun JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HAWA WAMEANZA KUTUSIKILIZA, NA BADO TUNAMIPANGO KABAMBE YA KUIJURISHA DUNIA

    http://www.ippmedia.com/frontend/index.php?l=46080


    United Nations News Centre - UNESCO chief denounces killing of Tanzanian journalist

    NENDA CNN iReport KUKOMENT, KUSHARE NA RECOMEND HII HABARI YA MWANGOSIPetition Goverment of Tanzania - CNN iReport

    MWISHO NENDA UWEKE SAHIHI (REGISTER) KWENYE PETITION

    Petition | Government of Tanzania: Stop police violence against peaceful demonstrators and journalists | Change.org


    KUNAMIPANGO KABAMBE KASBISA YA KUIJURISHA DUNIA MAUAJI YA KIKATILI TANZANIA. SAHIHI YAKO NI MUHIMU. TAFADHARI FUATA LINK HAPO JUU KASIGN (REGISTER)
     
  2. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Liwalo na liwe:shetani:
     
  3. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hakuna kitu ambacho dunia haijui, ila the fact ni kwamba dui haijali vitu just because they are necessary, there should be something more attached to that neccesity. Dunia ingekuwa inajali ingeanza na Burma...
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nasikia wakubwa wanataka ipotezea iyo issue bse wako na investment zao uku Tz wanajifanya kama hawajui kilichotokea
     
  5. C

    Concrete JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Safiiiii safi sanaaaaa!!
    Huu ndio uzalendo tunaoutaka, tumeshoka kupigwa, kuteswa na kuuwawa na serikali yetu.

    Dawa yake ni kutumia nafasi na akili zetu tulizonazo kupambana na udhalimu huu wa watawala.

    Hakuna haja tena ya kukaa kimya na kulalamika chini kwa chini, kuanzia sasa ni kuchukua hatua zinazoeleweka tu.
     
  6. C

    Concrete JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Watawala wa Tanzania ni waoga na wanafiki sana.

    Dawa ya waoga siku zote ni kuwatisha tu na dawa ya wanafiki siku zote ni kuwaumbua hadharani.

    Hiki kitu cha kiharakati kinachofanyika sasa mtu unaweza ukakiona kama jambo dogo lakini impact yake dhidi ya watawala ni kubwa sana.
     
  7. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,068
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dunia ingekuwa haijali kesi ya radar isingeibuliwa ili turudishiwe pesa yetu
     
  8. akohi

    akohi JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 721
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Big up chief I guess this is the best approach to find against these criminals. Let's unite and do whatever we can to stop.

    Congratulations Dawa Kuchanachana tu hahaha I like your ID hahaha...!!!
     
  9. b

    baajun JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa ndugu zangu. Nitahakikisha hii issue inafika UN week ijayo na baada ya hapo naipeleka state department nitamfikishia Suzane Rice personal (American diplomat, former think-tank fellow, and civil servant. She is United States Ambassador to the United Nations). Hapa ninavyo ongea nisha mTwitte kama mara mbili. Next step ni ku walk in ofisini kwake. Barua ya petition inaandaliwa kuambatanishwa na hizo SAHIHI. Tujitahidi tupate SAHIHI nyingi. Kama huja sign please! Fanya hivyo.
     
Loading...