Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji ya Mwangosi, sakata la Ulimboka na MwanaHalisi kulipukia TGNP

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Janja PORI, Sep 11, 2012.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kwa taarifa nilizo nazo mpaka sasa ni kwamba kesho Jumatano Septemba 12, 2012 saa nne asubuhi kuna kongamano kubwa linaloshirikisha waandishi wa habari, madaktari, asasi zote za kiraia, madhehebu ya dini, nk. madhumuni ya hiyo platform ni kupinga mauuaji ya Daudi Mwangosi na kutoa tamko la pamoja pia kuhusu kufunguliwa kwa gazeti la mwanahalisi.

    karibuni wote tusikose jamani.

    Update:
    Taarifa zinasema Mwakilishi wa Dk. Ulimboka atakuwapo pia TGNP leo na suala la Ulimboka litaanikwa upya. Wanatajwa kuwapo wadau mbalimbali watakaozungumza akiwamo Jenerali Ulimwengu na wahadhiri kadhaa wa Vyuo Vikuu nchini na Saed Kubenea naye atakuwapo. 2012-09-12_11-39-35_006.jpg 20120912_123220-1544202699.jpg u 20120912_123220-1544202699.jpg 20120912_123220-1544202699.jpg 20120912_123220-1544202699.jpg
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Nao wamekuwa wanaharakati?
     
  3. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Location:
    Time:
     
  4. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Tme and Venue. Tunashukuru kongamano maana ingekuwa maandamano ingekuwa ni kitu kingine. Vyombo vya habar kesho kutwa iwe news!!! Ni wakati wenu wa kuichana serikali. Kesho kutwa atatupiwa bomu ndugu yako au wewe mwenyewe!!
     
  5. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Tumechoka maandamano jamani. Hii nchi ni changa sana na inachohitaji ni watu wachapa kazi si watu wakimbia kazi kwa kisingizio cha Mwangosi. Hivi kila mtu akisema aandamane kwa ajili ya Mwangosi tutafika kweli?
     
  6. Mhamiaji Haramu

    Mhamiaji Haramu Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe utakuwa ni mwanaasha tu, umepata zero unalalama humu.
     
  7. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nchi yenye miaka 50 bado ni changa???.. Radhia sometimes jaribu kuwa Serious kidogo; Japo kidogo tu!.. Hivi Daudi Mwangosi angekuwa Mumeo kakuacha na wale watoto kwa kuuawa kikatili vile ungeongea haya? Unaona kama vile huwezi kukutwa na tatizo kabisa katika maisha yako!.. Angalia usitukane wakunga na uzazi ungalipo.
     
  8. k

    karatta Senior Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu litafanyka wap
     
  9. Kijana leo

    Kijana leo JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,851
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ww radhia una moyo mgumo, ifike mahali tuwe na mawazo ya msingi, ngoja tusubiri hilo kongamano kesho hlf tuone nn yatajiri, na tanzania c changa ina miaka 50, rasilimali za kutosha uchanga wake uko wp? Mtoa mada tuambie venue wp? Ni pale TGNP au? na muda sema, acha kuwa na habari nusu nusu ss tukaribie wp?
     
  10. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,170
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    itafanyika wapi?
     
  11. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nchi yenye miaka 50 bado ni changa???.. Radhia sometimes jaribu kuwa Serious kidogo; Japo kidogo tu!.. Hivi Daudi Mwangosi angekuwa Mumeo kakuacha na wale watoto kwa kuuawa kikatili vile ungeongea haya? Unaona kama vile huwezi kukutwa na tatizo kabisa katika maisha yako!.. Angalia usitukane wakunga na uzazi ungalipo.
     
  12. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Wadau kwa taarifa nlizo nazo itafanyika sa 4 asubuhi mpaka sa 7 viwanja vya TGNP
     
  13. t

    tracy wa NJIRO Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau naskia kesho kuna kongamano tgnp chanel ten watarusha live du
     
  14. MeanMan

    MeanMan Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hapa nchini mauaji yameanza kwa Mwangosi. Sipingi suala la kongamano ila nahoji kuwa kama taasisi zote hizo zingeanza mshikamano huo mapema yalipoanza mauaji ya Znzbar na Mwmbchai mnadhani jeshi hili lingekuwa bado halijabadilika. Hizi sio statements ni maswali ambayo yeyote anawezakukomment.
     
  15. P

    Paul J Senior Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inabidi tukupime akili kwa kusema Tanzania ni nchi changa na ikiwezekana otoe faini kwa jamii forum! Juzi tu tumeazimisha miaka hamsini ya uhuru, wewe umri wako miaka miangapi ama na wewe tukuite mtoto mchanga?
     
  16. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    An Enemy of my Enemy is my Friend.......

    wapi waalimu na viongozi wa machinga kwanini hawakupewa mualiko am sure they could have added some uzito...
     
  17. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi Radhia Sweet umeolewa au ndo njia yako kusaka mchumba?
    Nitumie namba yako dear ntakuonea huruma tu!!!
     
  18. M

    Mchaga HD Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mia mia..
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,229
    Likes Received: 5,511
    Trophy Points: 280
    CCM na M'kwe're na vikaragosi vyao lazima vitie adabu mwaka huu. Na lazima The Hague wapelekwe 2016
     
  20. s

    sanga malua JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    IKO SIKU utakung'utwa risasi ya masaburi ndio utajua ubaya wa polisi.
     
Loading...