Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mauaji ya mwandishi wa habari iringa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mabena, Sep 5, 2012.

  1. m

    mabena New Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sisi wanachadema tunalaani sana mauaji ya mwandishi wa habari iringa. kwani hatujui ni kwanini polisi waliamua kuua mwandishi wa habari .Haliambapo yeye siye aliyeitisha mkutano.Hatahivyo sababu ya kuzuia mikutano ya chadema haina mantiki kwani,watu kuhudhuri mkutano ni sawa na watu wengine walioenda kufanyashughuli nyingine kama za biashara,shamba au maofisini. Pia mkutano hauzuii watu kuhesabiwa kwani , hakuna kauli yoyote iliyotolewa na tume ya sensa kuwa watu wote wanatakiwa kukaa nyumbani mpaka sensa iishe.Hivyo kuzuia mikutano ya chadema bila sababu za msingi tunaomba iwe mwisho kwani, polisi wanaleta uvunjifu wa amani wanapotumia nguvu kubwa haliambapo hakuna vurugu zozote, mfano . Nyololo- Mfindi - mkoani Iringa.
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Imetolewa na TCU kwa kushirikiana na bodi ya mikopo.
     
  3. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hahahaha! Mkuu umeniacha hoi sana dah! Apumzike kwa Amani mwangosi!
     
Loading...