Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji ya Morogoro, Iringa, Chadema hawawezi kukwepa lawama

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mshume Kiyate, Sep 7, 2012.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wana JF,
    Hivi karibuni katika miji ya Morogoro na Iringa iligeuka uwanja wa mapambano baina ya wafuasi wa Chadema na askari wa jeshi la polisi na kusababisha mauwaji ya raia wawili Ally Nzona alifariki Morogoro na Mwandishi wa habari Daudi Mwangosi alifariki Iringa.

    Jeshi la polisi lilizuia maandamano na mikutano kwa msingi kwamba siku hizo kutakuwa na zoezi la sensa nchini kote na kwamba muda huo wa mchana miji hiyo itakuwa na pilipilika nyingi, jeshi la polisi likataa kuruhusu kufanyika kwa mikutano na maandano.

    Katika akili ya kawaida Chadema kilifanya makosa kwa kufanya maandamano kwa nguvu licha ya kupigwa marufuku, ili polisi waingilie kati kuwatawanya hivyo damu imwagigike waituhumu serikali kuwa inawanyima uhuru, tumeona mauji ya makusudi yanayosabishwa na ukaidi na ukaidi na tabia ya kutotaka kufauata sheria kwa viongozi hawa wa Chadema ili wapate sababu ya kuilaumu serikali.

    Tunaamini kuwa bila Chadema kuandamana kibabe? Ni dhahiri kuwa kusingekuwa na mauji ukaidi wa makusudi wa Chadema dhidi ya jeshi la polisi ili damu imwagike si wa mara ya kwanza ulishawahi kutokea Arusha watu watatu walifariki dunia.
     
  2. m

    mamajack JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hebu nisaidie, ni nini hasa ambacho kinaweza kuniconvice nitupie lawama zangu kwa cdm????
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    "Tunaamini kuwa bila Chadema kuandamana kibabe? Ni dhahiri kuwa kusingekuwa na mauji ukaidi wa makusudi wa Chadema dhidi ya jeshi la polisi ili damu imwagike si wa mara ya kwanza ulishawahi kutokea Arusha watu watatu walifariki dunia."

    Baada ya kufikiria, ukawaza, ukafikiria tena ndio ukaamua kuja hapa jamvini na hili hitimisho...kweli nimeanini kuna watu huwa wanawaza na wengine huwa wanafikiria
     
  4. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    umekosea...id yako ilitakiwa iwe 'uharo wa bata'.
     
  5. awp

    awp JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wee kweli mchuzi wa bata tena ule usio na ndimu, shombo kibao
     
  6. K

    King'amuzi 2015 Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio bure utakuwa umetumwa wewe,kusoma hujui hata picha huioni? Kwa ishu ya Iringa polisi wanalao muulize Kamuhanda atakuambia,waambie waliokutuma itabidi waagize risasi na mabomu ya machozi ya kutosha ndio tumeshaamka hatulali tena. M 4 C for all.
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,097
    Likes Received: 11,349
    Trophy Points: 280
    Siasa za maji ya chooni zinaigharimu ccm.
    Tanzania ya leo sio ya mwaka 47.


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  8. Root

    Root JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,435
    Likes Received: 3,433
    Trophy Points: 280
    mi ninavyo fahamu siku hiyo walikuwa kwenye ofisi zao na pia polisi ndio chanzo cha hizo fujo zote bila wao yasingetokea hayo yaliyotokea.
    Tufanye siku moja wajaribu kuruhusu waandamane bila polisi escort tuone kama fujo itatokea.
     
  9. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilikuwa najua CCM walopokaji ni lusinde,nchemba na nape kumbe hata wewe
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Chadema acheni fujo wananchi hawataki vita.
     
  11. personation

    personation Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kisiasa Tanzania bado tuko nyuma sana hiyo ndio sababu!
     
  12. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    naamini mleta mada hajamaanisha haya aliyoyaleta. kama alimaanisha naye atakuwa ana matatizo makubwa ya kufikiri au atakuwa muwazaji mzuri sana.
     
Loading...