Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji ya mfanyakazi TRA Tarakea

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shine, Aug 26, 2011.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wiki hii huko huku Rombo TRA wamekua wakipita katika masoko kutokana na siku za masoko zilivyopangwa na wamekua wakikagua magari na pikipiki ambazo bado hazijalipiwa pamoja na leseni ambapo wamekua na gari pamoja na polis mmoja ambae amevalia vazi la kipolice pamoja na bunduki huku wenzake wa TRA wakiwa wamevalia kiraia na pindi wanapokamata pikipiki wamekua wakizitumia kuzunguka nazo kwaajili yakusaka pikipiki nyingine na pindi wanavyokamata huvamia mtu bila kujua ni watu gani kwavile hawajavalia mavazi rasmi na huwa hawajitambulishi kwanza ndipo wakague na baada yakuendelea na utaratibu huo kwa masoko kadhaa kwa wiki hii hapojana alipigwa mmoja wao na kujeruhi vibaya na kupelekwa hospital akiwa na hali mbaya na kuripotewa kupoteza maisha yake na police leo hii ndio wanajikusanya kutoka vituo tofauti ili kufuatilia suala hili.<br />
    Yafaa TRA kutumia njia ambayo haimpi shaka mwenye mali kama kujitambulisha kabla ya kukagua. Mwenyekujua zaidi kuhusu suala hili atujuze.<br />
    <br />
    Nawakilisha
     
  2. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Pole zao. Wajue tu hamna mwenye hasira kama mtu aliye na njaa. Sasa sometimes unakuta wale manyoka wa bodaboda na ugumu huu wa maisha, hajaweka kitu mdomoni, then unamvamia kienyejienyeji... wanategemea nini...
     
Loading...