Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji ya Makahaba nchini Rwanda

Discussion in 'International Forum' started by Kimbori, Sep 13, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Kumezuka wimbi la mauaji ya
    wasichana Nchini Rwanda. Mpaka
    sasa wanaohusika na mauaji hayo
    hawajajulikana.

    Mauaji hayo yanawalenga wasichana
    makahaba. Kwa mwezi huu wa Agosti pekee, wasichana 15
    wamekwishauawa kwa njia mbali
    mbali ikiwa ni pamoja na kukatwa
    katwa kwa vitu vya ncha kali au
    kunyongwa.

    Jana mchana kuna habari ya kuwa wasichana watatu waliuawa kwa
    kunyongwa kwenye nyumba moja
    ambayo ipo sehemu ya makazi ya
    watu wengi.
    CHANZO: Sauti ya Ujerumani - Kiswahili, leo mchana
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Weka chanzo mkuu, hii habari ni nzito sana.
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Usikute ni dini mpya ambayo lengo lao namba moja ni kuhakikisha makahaba wote wanatokomezwa
     
  4. king kan

    king kan JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    Mkuu hilo wimbi la mauaji nahisi linaendeshwa na usalama wa taifa wa Rwanda. Miaka ya nyuma mtu aliyehisiwa kuwa ni jambazi aliuliwa na serikali kwa staili ambayo iliacha maswali yasiyokuwa na majibu. Hivi jiulize intelijensi ya Kagame ilivyo mpaka sasa wamashindwa kuwatambua hao wauaji? Na hali ya usalama ilivyo nchini Rwanda hakuna raia ambao sio members special forces wanaweza kutekeleza wimbi la mauaji kiasi hicho ndani ya nchi ya kagame.
     
  5. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Kwa jinsi ilivyokuwa inaelezwa na Sauti ya Ujerumani, hata mimi nahisi ni mipango ya Serikali ya Rwanda, ikizingatiwa ukahaba umepigwa marufuku.
    Viongozi wa dini na mashirika ya kutetea haki za binadamu wanashinikiza serikali ifanye uchunguzi ili kujua chanzo.
     
Loading...