Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji ya kutisha sudan kusini

Discussion in 'International Forum' started by Mwan mpambanaji, Feb 15, 2011.

  1. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ndugu JF
    lile taifa changa kuliko yote la sudan kusini,wameanza kuuana na kuchinjana kama kuku,habari za uhakika zinasema zaidi ya watu 200 wameuwawa kati ya wafuasi wa serikali na wale wanaomtii mwanajeshi aliasi
    sijui nini hatma ya Africa,maana kila siku kuna jipya,natamani na natoa wito kwa huyu mwanajeshi muasi aache kuua watu,African must unite
    I dream for united states of africa
     
  2. W

    We can JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Habari mbaya sana hiyo! Poor Africa....
     
  3. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Source??
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu nimecheki tovuti ya BBC nikaona hii habari kweli ipo, Poor Africa.

    Click for Source
     
  5. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,902
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Tatizo kubwa ndio hilo mnataka kuungana badala ya kuwa kitu kimoja katika kutatua matatizo bila hii miungano uchwara. Nchi za magharibi wanashabikia hii miungano kwa sababu wanataka kuwatawala vizuri zaidi ni sawa wakati ule walipoligawa bara la Afrika ili walitawale vizuri.


    BTW mauaji haya ni mbinu za serikali kutaka kuonyesha matatizo ambayo yatawakumba pindi wakijitenga, Waarabu na waafrika weusi nchini Sudan hawawezi kukaa meza moja.
     
  6. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #6
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Du kweli nimeamini sisi watu weusi wivu umetujaa, tukiambiwa tujitawale tena tunaleta vita haya!
     
  7. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Resources.
     
  8. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wakiendelea kuuana itabidi warudishwe kundini ili watawaliwe tena kwa manufaa ya nchi yao; inawezakana somebody somewhere anachochea mauaji ili kujustify kwamba they are not capable of governing themselves
     
Loading...