Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji ya kutisha moshi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dm2000inter, Nov 19, 2010.

  1. d

    dm2000inter Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Naandika mwili ukitetemeka baada ya kushuhudia miili minne ya marehemu. Jamaa mmoja wa Mamba kokirie Moshi Vijijini,Macmilan Msami (49) amemchinja mama yake mzazi kama kuku kwa kutumia panga. Hakuishia hapo akawaendea watoto wake wawili Emanuel (9) na Ezekiel (12) akawachinja kwa tyle hiyo hiyo. Kisha akazikusanya maiti katika chumba kimoja akapiga usingizi hadi asubuhi. Dada yake alipofika akamkuta amekaa mlangoni anamuuliza vipi mama yupo akamjibu we ingia ndani ujionee mwenyewe. My God! ni maiti ndani ya madimbwi ya damu. Tukio hili si hadithi wala usifikiri unaota la hasha limetokea jana saa 2:00-4:00 usiku. Maiti zipo Kilema Hospital. Kibaya zaidi Wananchi wenye hasira kali nao wakamkamata jamaa wakamchinja na kuchoma moto mwili wake. Kafa na siri yake moyoni ya kiini cha kutekeleza unyama huu. Mungu aziweke roho za marehemu(si na ya muuaji) mahali pema peponi,Amen.
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mungu wangu hii ni bongo kweli? Ila sijasikia kwenye vyombo vya habari ngoja tucheki kesho manake najua magazeti mara nyingi yanapata tetesi hapa na kisha wanafuatilia ili waandike!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Kweli imetokea itv waliirusha ktk habari.
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hii sasa noma
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mkuu angalia usije ukatuhumiwa na wakubwa wa humu JF kuwa unachochea vita muraaa
     
  6. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapa ndipo ninapoamini kuwa watanzania ni wakatili sana ila wametulia tu.ona mauaji ya albino yalivyokuwa ya kinyama.
    Nahofia sana yakitokea machafuko nchi hii, hapo ndipo tutakaposhuhudia unyama wa kutisha.
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Watu wanasubiri tu chchem walete zao waone moto watu wamechoka na ahadi za kitoto!
    Kaua hakupenda ni maisha magumu!!!
     
  8. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hakika huyo aliyeua alipata tatizo kubwa la afya ya akili
     
  9. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    RIP marehemu.
    Pamoja na yote nalaumu serikali kutowatendea haki wananchi wake, inatakiwa kuwapa elimu wananchi ili waweze kuwa na mbinu mbali mbali za kupambana na vikwazo vya maisha.
     
Loading...