Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji ya kutisha mgodini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, May 16, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Imeripotiwa kwamba,polisi wa mgodi wa north mara wamewaua kwa kuwafyatulia risasi watu watano na kuwajeruh wengne kadhaa,habari zinasema watu hao ambao waliandamana kundi kubwa lipatalo watu kati ya 800 hadi elfu 1.lengo la watu hao ni kwamba walitaka kuiba mchanga unaosadikiwa una madini!
    Source:radio 1
     
  2. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Kazi imeanza.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kaz gan tena mdau?
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wanaoibiwa wamechoshwa na sasa wameanza kuamkamkuu...
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hapo utaskia,polis watawatetea,maana kamanda wa polis wa mara maelezo yake yanajieleza tu,polis waliwaonya,lakin raia wamekaid amri.....
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kweli kazi ipo ktk uongozi huu wa ngazi ya juu!
     
Loading...