Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji ya kukusudiwa na police ulanga morogoro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jotojiwe, Mar 29, 2012.

  1. Jotojiwe

    Jotojiwe JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jumatano Tarehe 28/03/2012 saa 2 usiku ktk taarifa ya habari kutoka kituo cha television ITV kimetaarifu na kuonesha ndugu, jamaa na wakaz ktk eneo palipo makabur matano ya walio kua wenzao lkn sasa wafu kwa kufyatuliwa risasi ana kwa ana na polisi wa mkoan morogoro, na haija taarifiwa fujo na matumiz ya silaha kwa yeyote aliye pelekewa kifo awali kabla ya tukio, isipokua mkuu wa police kasema ilikua ni ajali tu ya kawaida. Naimani upo uliyetazama hii habari inayohusisha mzozo wa ardhi ya kitanzania kwa mtanzania mwenyewe, labda niulize je umepata maono yapi na hisia zp? Na je kweli kwakufanya hvyo tunajenga nn?
    Asanten wanaJF.
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Polisi kuua raia ni ajali kama basi lilivyoua wanataarabu. - Francis miti (DC Ulanga)”
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Nimesikitishwa sana kuona DC anatamka maneno ya kejeli na dhihaka mbele ya damu ya mtanzania?? Aghrrrrr! Hii serikali na watenda kazi ni mzigo sana kwa taifa!
     
  4. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    The other way round should also be true!!!
     
  5. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    MAISHA YA mtanzania YANAKATISHWA KIRAHISI KAMA YA SISIMIZI.

    MNASHANGAA NINI???




    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  6. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    huyu mkuu wa Wilaya ni bomu sijui kwa nini raisi anapuuzia misemo yao as inabidi iwe fundisho kwa viongozi wake wengine
     
Loading...