Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji ya Kiongozi wa Walinzi PPF House

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ericus Kimasha, Oct 4, 2010.

  1. Ericus Kimasha

    Ericus Kimasha Verified User

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 27, 2006
    Messages: 454
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kumetokea mauaji ya Kiongozi wa Walinzi katika jengo la PPF House Samora. Mauaji haya yanakisiwa kutokea usiku wa kuamkia leo J3. Hakuna taarifa za kuaminika juu ya kusudio na wahusika wa mauaji haya. Polisi na vyombo vya usalama vinaendelea na uchunguzi wa tukio hili.

    Mauaji haya yamesababisha wafanyakazi wa ofisi zote zinazopanga katika jengo hili kuchelewa kuingia maofisini mpaka muda mchache uliopita. Hii ni kutokana na kuofia kuaribu ushahidi hasa alama za damu katika lifti na viashiria vingine vilivyopatikana katika eneo la maegesho ya magari (Underground Parking Yard)

    MUNGU AILAZE ROHO YA MAREHEMU MAHALI PEMA

    Nikiripoti kutoka ofisi za Jiji, ni Mimi
     
  2. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asante kwa taarifa, nimeshangaa sana kuona watu wengi sana hapo PPF House, bt nikaendelea na safari Kuwahi kibaruani, Hali inatisha,
    Mungu ailaze Roho ya Marehemu mahali pema,
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    RIP Kiongozi wa walinzi.

    Tunatumaini polisi watawakamata na kuwawajibisha walioitoa roho yako.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Naona kila siku matukio ya mauaji yanaongezeka inasikitisha
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Hii nchi sasa inaelekea kuwa Somalia kimyakimya!
     
  6. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    tusiombee huko mkuuu, na tulivyo waoga na tunatanguliza pesa mbele kuliko uhai!
     
  7. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :llama:
     
  8. Mpenda Kwao

    Mpenda Kwao Senior Member

    #8
    Oct 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    RIP kiongozi wa walinzi, ni tunaliomba jeshi la polisi lifanye upelelezi wa kina hadi kuwapata wahusika.
     
  9. w

    wasp JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muiteni Leutenant General Shimbo akashughulikie tatizo hili maana yeye siku hizi anasimamia usalama wa raia.
     
Loading...