Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji ya kinyama ya watoto karatu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rwamuhuru, Jan 18, 2011.

  1. Rwamuhuru

    Rwamuhuru Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni hali ya kusikitisha na isiyoaminika.

    Mwanaume mmoja (jina nimeshindwa kulipata sawia) amefanya tukio la kinyama kwa kuua watoto wake wanne, 2 wa kike na 2 wa kiume kwa kuwanywesha sumu na kisha kuwakatakata kwa mapanga kabla ya yeye mwenyewe kujinyonga kwenye tukio hilo lilotokea jana

    Jioni hii nilipita kwenye nyumba ambayo tukio hilo limetokea na inasemekana walikuwa na ugomvi na mkewe na siku ya jana kabla ya kufanya mauaji hayo alimpiga mkewe na kumng'ata kidole mpaka kukatika kisha akamkunja shingo kiasi cha mwanamke kupoteza fahamu kabla ya yeye mwanamke kuzinduka na kuaamua kukimbia na kwenda kijijini kwao.

    Baada ya tukio hilo, inasemekana mwanaume aliamua kuwa hatataka kumuona tena huyo mwanamke wala uzao wake na aliamua kwa hasira kwenda kuchukua watoto wake (Mmoja mkubwa yuko darasa la 5 na anaefuatia inasemekana yuko darasa la 1 na wadogo wa mwisho ambao ni mapacha wako shule ya awali) na kuwatoa shule na kurudi nao nyumbani ambapo inaonekana mkubwa alishtuka baada ya kumuona baba yake hayuko vizuri na akaacha ujumbe wa maandishi kuwa kama watakufa basi ni baba yao.

    Mnamo majira ya jioni jana inasemekana jamaa aliwawekea sumu watoto wake wote wa4 na kama haitoshi aliwaua wote kwa kuwakata na shoka (kama sio panga) na kisha kuwapanga kwa umri. Baada ya kutekeleza mauaji hayo aliamua kujiua na yeye mwenyewe.

    Kilichofanya watu kushtuka ni kitendo cha ng'ombe wa baba muuaji kuonekana wakiranda nje usiku na majirani waliamua kwenda kujua ni nini kinaendelea na walipoona kimya waliamua kuvunja mlango na kuuona mwili wa baba muuaji na kuona nyumba nzima imetapakaa damu na walipoendelea kutafuta walikuta watoto wamewekwa kwenye chumba kingine wakiwa wamepangwa kwa umri

    Kwa sasa mili wa watoto na baba yao muuaji iko sehemu ya kuhifadhia maiti na kesho ni mazishi ya watoto hawa.

    Hakika ni tukio la kusikitisha na unyama wa hali ya juu dhidi ya watoto hawa wasiokuwa na hati ayoyote

     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    oooh God.....RIP kids
     
  3. Rwamuhuru

    Rwamuhuru Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Real Preta...they didn't deserve such kind of death
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Ooh mungu wangu.
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    :crying:
    My, my, my....this is the sadest story i have heard this year
    Hivi inakuwaje mtu anakuwa mkatili namna hii......no this is beyond human sense, there must be something behind the man

    Hata kama ni ugomvi na mke, watoto hawa wanakosa gani jamani...hakika binadamu tumekuwa wabaya zaidi kuliko hapo awali

    May you Rest in Peace kids....am standing a minute of silence to pay you my respect
     
  6. W

    We can JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mungu Baba, hakika watoto hawa wameuawa kinyama. Wapumzike kwa amani....inocent creatures....
     
  7. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    aisee insikitisha sana matukio ya namna hii yamezidi jamani kwanini lakini tumefikia huko watoto wa kuwazaa inauma sana rip watoto!!kweli vyombo husika vyote vikae chini na kuangalia tatizo ni nini!kila siku habari baba aua watoto!kweli inauma jamani!khaah
     
  8. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,129
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    so sad.
     
  9. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sijui ni ugumu wa maisha kwanini tumefikia mahali hata watoto wetu tunachinja kama kuku ukitazama ule utu na ubinadamu umepotea hii habari inasikitisha sana tumekuwa wanyama na zaidi ya wanyama wa mwituni
     
  10. M

    Mkare JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh! Nimebaki speechless kwa kweli. May they rest in peace maskini...!
     
  11. p

    pori Member

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oh lord have mercy on us! kwa kweli nimeumia sana juu ya hawa malaika wa mungu wasio na hatia. mungu awaweke pema peponi. amina.
     
  12. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh, very sad.

    Mungu tusaidie viumbe wako tuwe na busara na hekima, uchaji kwako. Roho hizi zilale mahala pema.
     
  13. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 4,436
    Likes Received: 9,160
    Trophy Points: 280
    Oooh! my god RIP watoto msio na hatia.ugomvi wa wanandoa unaadhiri sana watoto,serikali liangalieni hili.
     
Loading...