Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji ya kimbari libya??

Discussion in 'International Forum' started by Mujumba, Feb 22, 2011.

  1. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanadiplomasia wa Libya wadai serikali ya Gaddafi inatekeleza mauaji ya kimbari wakati ikikabiliana na maandamano.
     
  2. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    mimi nashindwa kuelewa, hivi hata gadafi akibaki kua rais wa libya, hiyo damu iliyomwagika ya probably watu zaidi ya 200, anajisikiaje?? Is he really comfortable about it?? Haoni aibu wala hakimgusi moyoni mwake?? Mayb sisi hatujajua utamu wa madaraka, but kibinaadamu, this aint fair at all... Aondoke tu, pipo r dying kama siafu..
     
  3. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa mkuu
     
Loading...