Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji ya Kikatili kati ya koo za Musoma

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Apr 4, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280





    Hii ni chuki mbaya sana katika maisha ya Mtanzania aliye na imani ya dini
    Kufanya mauaji ya ndugu zako kumi na saba! eti unalipiza kisasi! Mhmnn Dunia hii?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...