Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji ya kichanga-mbinga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Deejay nasmile, Dec 4, 2011.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Hii imetokea muda huu hapa kigonsera wilayani mbinga.Baada ya mwanafunz mmoja wa kidato cha 3 ambaye alikuwa amesimamishwa masomo kutokana na kupata mimba, kujifungua peke yake polin then kumuua mtoto huo kwa kumdumbukiza ktk ndoo ya lita 20 iliyokuwa na maji kisha kuifunga ndoo hy kwa kifuniko.Baada ya unyama huo alibeba ndoo hyo na kuelekea makaburini ili azike peke yake.Hata hvyo zoez hlo lilishndikana baada ya raia kumkamata.
    Chanzo:mimi mwenyewe nipo eneo la 2kio
     
  2. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ni bora iruhusiwe kutoa mimba kuliko kuzaa mtoto aje ateseke. najua mtanishambulia lakini hebu tulifikiri kwa mapana hili
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mtume! huyu mtoto mbona anaroho katili hivyo loh mwenyezi mungu atustiri....
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mh! Sikusapopi hata kwa yunit kwani yote ni kuuwa
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukimjulisha jk hatochelewa kutoa kutoa majibu ya ajabu kama alijitakia mwenyewe, yafaa sasa jamii na wazazi kushirikiana ktk kuwalea vijana wetu ktk maadili ya kiroho kwani itakuwa ndo njia pekee yakunusuru majanga kama haya ma pindi vijana wetu watakaweka akilini kuzini ni dhambi hata hizi mimba za utotoni na zisizotarajiwa hazitakuwepo then mauwaji ya vichanga yatapungua kama sio kuisha
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ni bora angenipa huyo mtoto kuliko kumuua
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,117
    Likes Received: 6,761
    Trophy Points: 280
    SI LAZIMA U DUU!
    NA PIA KUNA NJIA
    KIBAO ZA KUZUIA
    MIMBA,AF MAJITU MENGNE HOVYOOO
    UNAKUTA LINAOGOPA
    mimba ila halijui kbs habari za ukimwi!
     
Loading...