Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji ya Daud Mwangosi: Mkurugenzi wa Vilabu vya Waandishi wa Habari Aongea...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, Sep 3, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    ( Huu ni mchango wa Bw. Karsan kwenye Facebook ya Mjengwa)

    Watanzania wenzangu, nachukua fursa hii kuwajulisheni kuwa sisi viongozi wa UTPC, tunakichukulia kitendo hiki katika daraja ya aina yake na katu hatutanyamaza kama baadhi watu wanavyodhani.

    Hili ni shambulio la kwanza katika historia ya tasnia
    ya habari Tanzania ambapo mwandishi wa habari anakufa mikononi mwa maafisa wa umma, anauawa akiwa kazini.

    Sasa kwanza tumemtuma Rais wetu Kenneth Simbaya aende huko kulikotokea tukio hili na kufanya uchunguzi ambao utatupa picha kamili na ataileta taarifa hiyo kwenye kikao cha Bodi ya Wakurugenzi wa UTPC kitakachofanyika trh 5 Septemba.

    Kwenye kikao hicho tutatoa msimamo juu ya jambo hili. Kwa sasa nnawaomba Wastanzania wenzangu,waandishi wenzangu tutulie, lakini nawaambia Hamkani si shwari tena.


    Wakatabahu,
    Abubakar Karsan
    Mkurugenzi Mtendaji
    Union of Tanzania Press Club
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hamkani si shwari tena tena, No Longer At Easy agree with you! hiyo kesho kutwa tutausikia huo msimama!
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  4. data

    data JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,726
    Likes Received: 1,613
    Trophy Points: 280
    Tuko nyuma yenu.
    Full support..

    TUZIDISHE MAOMBI NA SALA.
     
  5. B

    Baba Wilbur Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumewasikia ndugu wana UTPC. Wasiwasi wetu rupia inaweza kupenyezwa na ikawa ndio mwisho wa jambo hili.

    Ila ninachukua wasaa huu kuwaasa ndugu wana habari, hususani viongozi wa UTPC, kama jambo hili hamtalichukulia kwa uzito wake au mkaruhusu rupia kuwapumbaza basi dhambi yake itawatafuna ninyi, vizazi vyenu pamoja na taaluma yote kwa ujumla.

    Tuko nyuma yenu na tunategemea muongozo wenu katika kuhakikisha damu ya wanataaluma kama ninyi hamwagiki katika mazingira ya kipumbavu kama haya ya kulinda serikali dhaifu na viongozi dhaifu.

    An Injury To All Should Reflect An Injury To All......
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    tunaomba huyo Rais wa waandishi asikubali kuwekwa sawa na serikali hii iliyowaweka sawa akina Ulimboka na Mwakyembe,naunga mkono hoja kwa mashaka makubwa
     
  7. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Waaamndishi mlianza kubanwa kwa kufungiwa kwa mwanahalis na sasa wanaanza kuwafumua mabomu na risasi.....polisi sio wabaya wabaya ni ccm na vioongozi wake wa serekali,,msiandike mazuri ya serekali sasa andikeni mabaya na maovu ya ccm maana imeshindwa kuwa tendea haki......virushwa vidogo vidogo vitawaumiza kuweni kama marehemu mwangosi.
     
  8. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwakweli mimi naomba niwashauri tu waandishi wa habari kwamba jambo kubwa ni kuelimisha watu nakuwapa mbinu mbadala ikiwa ni pamoja na wananchi wote kutoogopa kifo kwa kuhofia hawa wanyama wanaoua watu wenzao kirahisi namna hii..Waelezeni watu kwamba nchi haina serikali ila genge la vibaka na wauaji chini ya Jakaya Kikwete na damu inayomwagika haitazuilika kwa kukimbia mikutano bali kwa kuandamana na kupambana na genge hili mpaka mtanzania wa mwisho atakapodondoka au wao watakapo ikimbia nchi watuachie ardhi yetu na uhai wetu wenye thamani na sio kutuwinda kama wanyama pori!!!
     
  9. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tumeshuhudia waandishi wa habari wengi wakinunulika na vyombo vingi vya habari vikitumika kinyume na maadili ya uandishi. Labda kwa tukio hili mtakuwa wamoja katika kutetea hakijaharibika zenu na kututendea haki sisi wananchi kwa kupata habari sahihi. Tunasikitika na kulaani udhalimu huu unaoendelea kutendeka katika nchi inayokaririwa kuwa ni kisiwa cha amani.
     
  10. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kukaa kimya ni kuitia aibu Tanznia ya Habari nchini
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Waandishi mlipotoka pale Mwana halisi lilipofungiwa na mkakaa kimya....basi tusahau yaliyopita tujipange tena. Tumepata nafasi hii ya kupigania haki yetu, asiwepo wa kubaki nyuma. Tunao ushahidi wa maneno na picha na vitendo. Damu ile itakumbukwa
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HAMKANI SI SHWARI TENA....!

    Hit hit bra
     
  13. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,002
    Likes Received: 1,939
    Trophy Points: 280
    Enough is enough!!! We need solution only! Kulalamika inatosha! naomba nieleweke nikisema hivi simaanishi Vita ndio only solution iliyobaki bali shinikizo kwa njia ya amani dunia ijue Tanzania tuna tatizo kubwa na vyombo vya dola.
     
  14. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Natoa rai susieni kuandika habari za polisi kwa mwaka mmoja mpaka watakapo jirekebisha.
     
  15. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Hamkani Si Shwari Tena
     
  16. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Susieni habari za polisi na ccm ili ziwe zinaandikwa na gazeti la uhuru!!!!!!!!
     
  17. A

    ADK JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nafikiri umefika wakati vyombo vya usalama virudi nyuma na kufikiria wanafanya haya kwa maslahi ya nani? Na je hao wanaowatuma watakuwepo madarakani milele? Nionavyo mimi raia wa hali ya chini wamechoka na vyombo hivi vya usalama
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hiyo peke ake haitoshi!

    Lazima wafanye kitu kuonyesha kuwa wameamka na si shwari tena!
     
  19. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Inawezekana hata yule Ali Zona aliyeuawa kule Morogoro polisi wetu walidhani ni Mwandishi wa Habari kwa kuwa nasikia alikuwa anasoma gazeti. Amini usiamini, polisi wa ngazi za chini hawatofautishi kusoma gazeti na uandishi wa habari.
     
  20. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa kila mpenda haki, bila kujali dini wala itikadi ya vyama, hakuna mtu atakayeunga mkono unyama huu. walipo uwawa watu katika machafuko huko Arusha,, tuliomba iwe fundisho kwa vyombo vya dola, na tukadhani watajifunza, na kufanya tukio hilo kuwa la kwanza na la mwisho, yakatokea mauaji Igunga, tukasisitiza iwe mwisho, Ikaja Juzi kauliwa Ally zona, tukaomba iwe mwisho, sasa leo Iringa, na mbaya zaidi, mtu akiwa mikononi mwa vyombo tunavyodhani eti ni vya usalama. Sasa katika hili, tumechoka kuona ndugu zetu wanauwawa na vyombo vya dola. Tunaomba Tamko, toka kwa mkuu wa kaya, likiwa na hatua ambazo tayari zimechukuliwa kuhakikisha unyama huu unakomeshwa, vinginevyo, imani kwa vyombo vya dola, pamoja na kwa serikali, itatoweka.
     
Loading...