Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji ya Arusha!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, Dec 7, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wadau nipo hapa ndani ya hospitali ya Mount Meru dakika hii na nikashuhudia Landrover ya police ikimteremsha marehemu na kwa kuwa bado nipo hapa bila shaka nitawajuza kichotokea na ni wapi yalikotokea mauaji haya ila kwa haraka tu nimepata hbr ya kwmb amevamiwa na majambazi.

    Hapa nimemwona Kaimu kamanda wa polisi hapa Arusha Ali Mpwapwa amekuja hapa na bila shaka ni kuja kudhibitisha haya kama ni kweli na namwona ameingia humu ndani na amerudi ktk gari aina ya Landrover S/ Wagon aliyekuja naye na bila shaka ameshadhibitisha na ameshang'oa tayari na hata hii landrover iliyomleta marehemu inaondoka tayari.

    Nitawajuza wadau!
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Eeenhe???
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,118
    Likes Received: 11,379
    Trophy Points: 280
    Kuna dada ana miliki duka la dawa maeneo ya sinoni karibu na shule ya msingi themi,masaa mawili yaliyopita dada uyo kapigwa bastola ya paji la uso na kupoteza maisha akiwa ktk duka la dawa na wezi hao wameiba like one million ambayo ilikua ni ya huduma ya M-PESA iliyokua inatolewa ktk duka hilo la dawa.
    Sasa sina hakika ndo mwili uwo ama laa, endelea kudadisi hapo.
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    wezi wa arusha sio wastaraabu kabisa
    wa dar wangechukua hela na kutokomea bila kumwaga damu kama sio mbishi
    dada wa watu kakosa nn jamani kustahili kifo? ndio maana wananchi hawana huruma na majambazi
     
  5. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kama hao inawezekana wamechukua 2 ili ionekane ni wezi kumbe walikuwa wametumwa kumuua,
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jamani mil.1 tu wanathubutu kichukua uhai wa mtu?Si wangemtisha tu wakachukua pesa na kukimbia.

    Nwy apumzike salama dada wa watu.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Yani vifo vya hawa ndg inasikitisha sana kutokana na walivyouwawa bila hatia na kwa kuwa jana usiku nilishindwa kupata full story ya mauaji,hebu ngoja naingia mtaa wa central na bila shaka nitajuza mauaji yalivyokuwa. LAKINI INASIKITISHA SANA!
     
  8. s

    shreak Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu huu mi siamini kama ni 1m tu ndo ilifanya wamtoe roho,
    Ukiingia nyuma ya pazia utakuta labda alikuwa anatoka na mume wa mtu, siku hizi Arachuga ni mambo ya visasi hasa mapenzi ukitembea na mume/mke wa mtu ndo mambo yake hayo...unatumiwa tu vijana wa ngalelo babake kwishney.

    Dhaa! Mungu mlaze mahali pema peponi marehemu.
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    yah...hii ilikuwa live bila chenga.......mbaya zaidi ilikuwa saa mbili kasoro madakika kadhaa usiku.......r.i.p marehemu..


     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    preta unaweza kulisaidia jeshi la polisi hapo kwenye red....lol
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    Rip dada sa kama ni m
    tu majambazi yako labda ma3 yamekula hasara ya risasi damu ya marehem itawasakama then
    kamgao kaduchuu
    wangemchapa makofi
    mawili wanaondoka
    na hela tena mwanamke
    ,itakuwa ni "inshu" tofauti bana
     
  12. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    inahudhunisha sana, poleni mliokutwa na mkasa huu.
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,118
    Likes Received: 11,379
    Trophy Points: 280
    Wasemavyo majirani ni kwamba dada alikubali kutoa pesa kiutulivu ila kwa sababu ya uoga akateleza akaanguka sasa hapo ndo jambazi likadhani ndivyo sivyo likamshoot huyo dada.
    Ila ki ukweli silaha ambazo hazina kibali na zenye kibali zimekua nyingi sana hapa arusha, juzi mitaa ya Unga LTD kuna mtoto wa form one kateka mishkaki mitano kutoka kwa muuza chips kwa kutumia bastola.
     
  14. africa6666

    africa6666 JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    You must be joking.... Lol
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    ina maana ndio nitakuwa nimepata ajira poshti......?
     
  16. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Duh...! Hii kali.
     
  17. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Hicho unachofikiria ni kosa kubwa. Ukisikia mtu anasaidia polisi usidhani anavalishwa gwanda halafu anaingia kazini! Ni kwata mbinyo na vichapo!
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hahahahaha....sawa wewe jidai umepinda
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii kali lakini kwa Arusha yote yanawezekana....lakini usikute ilikuwa toy
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Naona aliamua kuchekesha....
     
Loading...