Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji ya Arusha Kikwete hataki wahusika wakamatwe?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mvaa Tai, Apr 30, 2012.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka mauaji ya mwenyekiti wa halmashauri na chama cha mapinduzi katika wilaya ya
    Rungwe mkoani Mbeya Marehemu John Mwankenja, Kikwete aliagiza wahusika wakamatwe haraka na haikuchukua mda watu11 walikamatwa.

    Lakini MWENYEKITI wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Kata ya Usa-River, wilayani Arumeru mkoani Arusha, Msafiri Mbwambo (32) ameuawa kinyama kwa kuchinjwa, bado sijasikia rais akitoa maagizo yoyote kwa Polisi je ni kwamba hataki wahusika wakamatwe? ni juavyo mimi agizo alilotoa kwa mauaji ya Mbeya ni kwamba aliamini bila yeye kutoa agizo Polisi hawata fanya kazi yao na kama ni hivyo kwa kutokutoa agizo kwa mauaji ya Arusha ni kwamba hataki wahusika wakamatwe.


    Angalia hapa
    Home

    then hapa
    http://radiofreeafricatz.com/2011/06/01/watu-11-wakamatwa-kwa-tuhuma-za-mauaji-rungwe/
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwanini Mwenyekiti wa chadema nae asiagize watuhumiwa wakamatwe haraka.
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    So polisi cku izi mpaka watangaziwe dau kama taifa starz ndo wafanye kazi?
     
  4. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu, the way the cookie crumbles......
     
  5. M

    MIRIJA IKATWE Senior Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hataki wakamatwe najua ni kama kawa ida
     
  6. k

    kastarehe JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kawatuma yeye wakamatwe ili iweje?!
     
  7. m

    miraji shahibu Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio nchi yetu ilivyo kila kitu mpaka maagizo kwakua huyu ni mtoto wa kambo haoni haja ya kutoa maagizo.
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,242
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Mkuu usitegemee hilo litokee,sana sana tegemea wauaji kupongezwa kama Mkapa alivvyowapongeza kwa kuwapandisha vyeo polisi waliochinja na kubaka wapemba mwaka 2001.
     
  9. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni kawaida yake, alishawagomea wanafunzi vijijini kukalia madawati mpaka siku atakapotoka magogoni
     
Loading...