Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji Urambo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MotoYaMbongo, Mar 1, 2012.

  1. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Muendelezo wa mauaji ya polisi umeendelea kutokea Urambo, Tabora.

    Jana polisi wamemuua kwa kumpiga kijana anayeitwa Mgalula kwa kumtuhumu ni mwizi, hawakutaka kumpeleka mbele ya vyombo vya sheria ili haki itendeke.

    Kwa kweli watanzania tusipokuwa macho hili jeshi la polisi la CCM litatumaliza. Inasikitisha sana vyombo vyenye dhamana na usalama wa raia ndio vinatoa uhai wa raia.


    Tanzania inaelekea kubaya.
     
  2. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mwisho wao unakuja hakuna lenye mwanzo lisilo na mwisho kila lenye mapana halikosi ncha
     
  3. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Walikua na taarifa za kiintelejensia kua...nafikiri tatizo liko kwenye viongozi wa juu,hawa wahusika wa mauaji holela wangekua wanawajibishwa na kushtakiwa sidhani kama mauaji haya yangeendelea,ila tatizo wanakumbatiwa,
     
  4. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usishangae ukasikia wanakwambia huyo kijana alitumwa na chadema aende akaibe.
     
  5. Rock City

    Rock City JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,271
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Imefikia wakati watumishi wa jeshi la polisi kuwa wazalendo na KUWAJIBIKA.
    IGP Mwema, imetosha hebu wajibika basi hata kwa haya ya Songea na Urambo
     
  6. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    LAZIMA NI NUNUE BASTOLA MWAKA HUU,WAKIUA MTAANI KWETU NA MIMI NAWAUAAa
     
  7. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mungu akupumzishe kwa amani mpiganaji Mgalula!!Mkuu mauwaji yametokea pande gani Urambo?chanzo hasa ni kipi hebu toa maelezo marefu kidogo tafadhari!!
     
Loading...