Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji Tarime: CUF yacharuka, yaibana Serikali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, May 27, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Alisema Profesa Lipumba
    Katika maazimio hayo, alisema Baraza Kuu linalaani vitendo vya ukiukwaji na uvunjwaji wa haki za binadamu kwa mauaji ya raia yanayoendelea kuripotiwa mara kwa mara yanayofanywa na Jeshi la Polisi nchini, kama ilivyotokea katika mgodi wa North Mara.

    “Inaonekana sasa umejengeka mtindo wa kuonekana kuwa hilo ni jambo la kawaida, ambalo watendaji wanaweza kufanya bila ya kuchukuliwa hatua yoyote. Hivyo, Baraza Kuu linataka uchunguzi wa kina juu ya mauaji yaliyotokea North Mara ufanyike sambamba na Waziri wa Mambo ya Ndani, awajibike kutokana na mauaji hayo kwa kujiuzulu,” alisema Profesa Lipumba.

    Pia alisema Baraza Kuu linalaani vikali tabia inayoanza kujitokeza tena kwa vyombo vya dola kuwafungulia mashtaka ya uongo (kuwabambikia kesi) wanasiasa.

    Source: IPPMedia
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ungekuwa ni mfumo wa kifalme kwamba unadumu hadi kifo kinapohitimisha mtu kutawala na mrithi kuendelea na taji la mzazi wake mambo yangekuwa mabaya zaidi, lakini hii tu ya kipimo cha miaka 5 na kisha unaongezewa mingine mitano halafu unakaa kando na kuwaachia wengine kiti, mtu unajisahau kama una mamlaka yooote mbinguni na duniani.
     
  3. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,066
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Waraka wa kulaani? Badala ya kushirikiana na wanyimwa haki,wanaenda kuandika kulaani?nani asiyejua kuandika? Lipumba,uzarendo u wapi? Mnalaani?na taasisi za dini na NGO wafanyeje? Mngekuwa serious mngefika nyamogo,mambo ya kubembeleza mtu ajiuzulu nani kakwambia?acha izo!
     
  4. Makaimati

    Makaimati JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Walipopigwa Wazanzibari nyinyi CHADEMA mlichukua hatua zipi Mkuu?

    Ushirikiano gani mliutoa kwa CUF na Wazanzibari walipokuwa wakihujumiwa na Majeshi ya kutoka Tanganyika?

    Nyinyi mlikuja Unguja na Pemba au mlitoa angalau hio kauli ya kulaani?

    Si mlikuwa mnatucheka na kusema sisi ni wakorofi?

    Wacheni hizo.
     
  5. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 587
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    Kumbe CUF ni chama cha Zenjibar? Asante kwa taarifa!
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    CuF, aka ccm B, ni wanafiki ! Debe tupu.
     
Loading...